1 số hình ảnh triển lãm Hải Dương 2009

• Thread starter thanhvan62
  • Ngày gửi

Đây là 1 số hình ảnh triển lãm Hải Dương 2009.em đưa tới cho các bác thưởng thức ..

các bác muốn tham khảo thêm vào videos clip này..

Last edited by a moderator:
Nếu có thể anh thuyết minh thêm chút nữa được không?

Mỗi thế cây đều có tên gọi . Anh ghi chú thêm để mọi người còn biết tên tác phẩm tên gọi là gì và chủ sở hữu nó nữa . Tất nhiên là ko thể nhớ hết nhưng hi vọng anh cung cấp thêm được một vài thông tin

Nếu có thể anh thuyết minh thêm chút nữa được không?

Mỗi thế cây đều có tên gọi . Anh ghi chú thêm để mọi người còn biết tên tác phẩm tên gọi là gì và chủ sở hữu nó nữa . Tất nhiên là ko thể nhớ hết nhưng hi vọng anh cung cấp thêm được một vài thông tin

không thể nuoide ạ ! truyển lãm hải dương chưa đi được phần nhỏ đã thấy mỏi chân-thực sự vấn đề quan tâm nhất trong lúc đó là-tìm những cây có ấn tượng lia ống kính vào chụp-thông cảm nhé! lần sau post bài tớ sẽ chú thích đầy đủ hơn.thanks!!

Những cây này..thật là hùng vỹ..với những đường nét đặc biệt của cây sanh cổ thụ...trồng trên đá.
Tờ nguyệt san Hương sắc ( của Hôi sinh vật cảnh VN) đã từng đưa lên trang bìa những hình ảnh của sây sanh thế bám đá...nếu bạn thấy là mê chết,
đáng tiếc là không lấy được những hình này...cho các bạn xem.
ở thế bám đá. cây được trồng bên sườn đá..gốc lượn vòng theo đá rồi vươn lên. những cái rễ to mạnh khỏe ôm sát từ đó mọc ra nhũng cái rễ nhỏ men theo rồi đâm sâu vào đá như cái bàn chân con đại bàng..

Last edited by a moderator:
Những cây này..thật là hùng vỹ..với những đường nét đặc biệt của cây sanh cổ thụ...trồng trên đá.
Tờ nguyệt san Hương sắc ( của Hôi sinh vật cảnh VN) đã từng đưa lên trang bìa những hình ảnh của sây sanh thế bám đá...nếu bạn thấy là mê chết,
đáng tiếc là không lấy được những hình này...cho các bạn xem.
ở thế bám đá. cây được trồng bên sườn đá..gốc lượn vòng theo đá rồi vươn lên. những cái rễ to mạnh khỏe ôm sát từ đó mọc ra nhũng cái rễ nhỏ men theo rồi đâm sâu vào đá như cái bàn chân con đại bàng..

để phân tích thực tế mà nói- những hình ảnh trên là:" vắt rễ vào đá" phải không bác ,nhưng vẫn phải phủ nhận rằng 'nó là tác phẩm đep" .!

bác ơi hội trợ này diễn ra khi nào thế!
em rất muốn tham gia vì nhà em ở gần Hải Dưong mà! Giờ nó còn diễn ra khồng và tại đâu?
bác giúp em với nhé!

Ấn tượng lắm bác Thanhvan ơi! Cám ơn nhé!

bác ơi hội trợ này diễn ra khi nào thế!
em rất muốn tham gia vì nhà em ở gần Hải Dưong mà! Giờ nó còn diễn ra khồng và tại đâu?
bác giúp em với nhé!

Festival sinh vật cảnh tỉnh Hải Dương khai mạc ngày 26/10/2009 và bế mạc ngày 05/11/2009 nhân sự kiện thành phố Hải Dương được nâng cấp lên đô thị loại 2.

Back