300m2 miến đắt nên làm gì ?

• Thread starter thy
  • Ngày gửi
Xin chào cả nhà,

Khu vược em sinh sống 90% toàn là dân đi làm thuê và kinh doanh bán hàng này kia mà thôi không ai suy nghĩ và hương về nông nghiệp hoặc trồng trọt gì cả trong khi đắt rất tốt và bỏ vờ mà tắt cả hàng ăn uống râu cãi thít vặt điều phải nhặp khẩu cả.
Em có miếng đắt 300m2 rất tốt, cây gì trồng cây gì cũng tốt những không biết phải trồng gì ? nào không có kinh nghiệm và là dân văn phòng ít thời gian, em có độc về bài báo nối về trồng nắm, em cũng rất quan tâm, cũng muốn trồng nắm hoặc cái gì khác tương tư như nắm, dể trồng không hết nhiều vốn....

Pác nào pro về nông nghiệp hãy cho em một ít ý kiên để em có thể học hổi ạ, Cấm ơn cả nhà.

Bạn mà làm dân văn phòng thì tui lạy cái xã hội này luôn!
Viết được 100 chữ thì hết 10 chữ lỗi chính tả rồi.
Không thèm tư vấn luôn. Mà nói thiệt là tui cũng chả biết mẹ gì để tư vấn cho bạn đâu
hehehe bác nặng lời với chủ thớt quá

Đọc chả hiểu gì cả...

Đầu tư nông nghiệp không phải trò chơi và đơn giãn nhé bạn.

B là dân Văn phòng mình thấy trồng nấm ko khả quan đâu b oy. Thứ nhất trồng nấm cũng đòi hỏi phải am hiểu sâu để cho ra nấm chất lượng. Thứ 2 nơi bạn ở toàn dân cư với kinh doanh kiếm rơm về làm nấm sẽ rất vất vả . Thứ 3 nưa là đầu tư cơ sở vật chất mà bạn chưa cho biết là bạn có số vốn bao nhiêu. Và cuối cùng là đầu ra sản phẩm. Bạn hãy tìm hiểu hết các khâu này oy hãy tính làm! Thân

Không thèm tư vấn luôn. Mà nói thiệt là tui cũng chả biết mẹ gì để tư vấn cho bạn đâu

Mình mang quốc tịch là người Campuchia, chỉ là con lai việt chút ít vì ngoại là người việt sinh và sống ben Campuchia cố học tiếng việt trên mang xã hội chứ chưa đi trường việt bao giờ, nếu có sai thì bạn thông cẩm nhé.
Mà ít nhất mình nghĩ , mình còn đỡ hơn vì rất nhiều người việt có biết gì về Campuchia như mình đang biết về Việt nam đau .... phải không bạn mickey@ ?

Mình mang quốc tịch là người Campuchia, chỉ là con lai việt chút ít vì ngoại là người việt sinh và sống ben Campuchia cố học tiếng việt trên mang xã hội chứ chưa đi trường việt bao giờ, nếu có sai thì bạn thông cẩm nhé.
Mà ít nhất mình nghĩ , mình còn đỡ hơn vì rất nhiều người việt có biết gì về Campuchia như mình đang biết về Việt nam đau .... phải không bạn mickey@ ?

Nếu bạn muốn đầu tư sản xuất Nấm tại Campuchia hãy liên lạc với tôi, dự án sẽ khá hấp dẫn. Còn nếu làm ở Việt Nam thì phải cân nhắc nhiều hơn. Tôi cũng đang đầu tư nông nghiệp tại Việt Nam nên thấy vậy.

Back