Bán 4 con bò 350kg 95 triệu

• Thread starter phong1988
  • Ngày gửi
Mấy trại đó toàn bò đực cam thôi. Bác muốn mua bò ngoại thì xuống Vĩnh Long hay Bến Tre có nhiều lắm. Lúc trước em cũng mua con nái bên VL.

Uhm. Tại tưởng bên đó có đi cho gần. Mình cũng quen 1 a trên diễn đàn ở bên cần thơ. Ảnh cũng nói bên vĩnh long cũng nhiều và giá cả lại mềm.

Bác kiếm angus đi, e thấy bê nó tăng trọng nhanh lắm. 3 tháng tuổi đạt gần 90kg đấy. Sắp tới e cũng kiếm 1 bê cái angus nữa nè.

Uhm. Nhưng chỉ sợ giá em nó cao thôi. Mình cũng thích bò này lắm. Chắc mình tìm limousin cho rẻ hơn tí. Làm nền ko cần tốt lắm. Vốn ít phải chịu thôi bác ak.

Uhm. Tại tưởng bên đó có đi cho gần. Mình cũng quen 1 a trên diễn đàn ở bên cần thơ. Ảnh cũng nói bên vĩnh long cũng nhiều và giá cả lại mềm.
anh phong đang nói tui chứ gì, keke angus đang nuôi ở nhà một bụng nek

Đúng rồi em đang nói anh đó. Angus bên anh là bê hay nái vậy? Có bán ko anh?
bê đực, dao này nuôi đạt lắm, mình k nuôi Angus cái vì con này khi lên giống hay hung, có con cực hung, với lại người ta chuộng Limousin hoặc Charolais hơn nên giá con Angus cũng thấp hơn thôi 3-5tr là bình thường

Vậy bê cái angus khoảng 8t tuổi bên a tâm nhiu vậy anh? Mà con cái anh đã bán chưa? Có bầu nhiu tháng rồi anh?

Chưa. Em đang bán, có mấy lái coi mà trả giá chưa tới. Hum bữa anh nói bỏ được 3 nước rồi mà. Sao hum nay mới bỏ 18/9 anh?

Bò đẻ ngày 9/7, đến ngày 18/9 động dục lại là mình gieo luôn đó. Chắc bữa mình nói là bò đẻ được 3 tháng đó bác.

Mình bắt ở mỹ luông ag. Sao nó màu đen ta? Mà hình như chân nó nhỏ xíu ak dc cái mình thì bự. Giờ nó cao nhiu nặng nhiu Bác.
Mang tiếng là campuchia chứ giống này chính thức là bò Italia. Giá có con tốt cũng ngang với bò lai sind đó.

Mấy trại đó toàn bò đực cam thôi. Bác muốn mua bò ngoại thì xuống Vĩnh Long hay Bến Tre có nhiều lắm. Lúc trước em cũng mua con nái bên VL.
Con bò nái của bác bán chưa. Đã phối giống lại chưa bác.

Back