___*******______notice:đề phòng trộm cắp gà ^.*

• Thread starter chickenfarm
  • Ngày gửi
Tối hôm qua trong lúc mọi người đang ngủ thì có thằng vào ăn trộm gà nhà mình,nghe chó sủa mình dậy chạy ra thấy thằng ăn trộm.mình và con chó đuổi theo nhưng k kịp.sáng mai điểm danh thì chưa mất chú gà nào.hôm nay mình đã sắm dụng cụ để bảo vệ đàn gà,.
*****gần tết nên thời điểm này thhường xẩy ra trộm gà nên ae chú ý nhé

Đã bảo các bác là phải luyện được công phu Mình Đồng Da Sắt như em đây mà các bác không chịu. Để bọn trộm ăn hiếp tội các bác wá

riêng trường hợp này chúng nó trói lại, đem 9x về nấu chảy ra bán luôn
60kg sắt bèo bèo cũng đc gần triệu B)

khakhakha,,, thằng ăn trộm này cũng " trúng mánh" nhỉ,,, chỉ có da là sắt thôi còn lại là toàn đồng nên bọn trộm cũng đủ xài vài tháng, zậy cho chúng nó khỏi đi bắt trộm thêm nhà người khác nữa

gì chứ 3 thằng em còn chơi nổi, đằng này có 1tên trộm em đấm nó mất lun đôi mắt

Hôm qua về mình mới khiếp! Vì nhà có chuyện nên vợ chồng ra nhà nội, tới 7 giờ tối mới về. Khi về tới nhà bỏ xe ra chuồng gà xem sao. Vào chuồng gà đẻ thì không sao, vào chuồng gà úm thì cũng không sao. Đi qua chuồng gà thịt thì trời! Thấy đi đâu hết một nữa đàn, vậy là gọi vợ cầm pin plice chạy ra. Trong đầu nghĩ vậy là xong rồi, tụi trộm đã viếng thăm! Vợ chồng đứng mà thấy sót! ra ngoài cầm pin rọi tùm lum hết, ra phía sau coi thử có dấu vết gì không thì cũng không thấy gì. Trong này vợ mở chuồng gà 2 tháng tuổi ra coi thì trời! Tụi nó đứng chật cả chuồng vậy là vợ gọi vào. hi.. lúc này mới bình tâm được. Thì ra lúc chiều cửa chuồng gà Thịt do gió nó đóng lại nên chúng nó vô không được vậy là chui hết qua chuồng này.
Nó làm cho 2 lần thế này chắc đau tim chết mất!

gì chứ 3 thằng em còn chơi nổi, đằng này có 1tên trộm em đấm nó mất lun đôi mắt
ngon, :lol: 1 đánh 3
Hồi xưa cũng hay thấy trường hợp này
giờ ít xem phim nên hết rồi -_-
3 thằng thì 2 thằng giữ tay, 1 thằng búng chy... thôi là nát cmn tiêu hàng của 9x rồi <_<
anh xin can, xin can. Đừng nên đánh 3, ko lại phải ... đái ngồi <_<
Hôm qua về mình mới khiếp! Vì nhà có chuyện nên vợ chồng ra nhà nội, tới 7 giờ tối mới về. Khi về tới nhà bỏ xe ra chuồng gà xem sao. Vào chuồng gà đẻ thì không sao, vào chuồng gà úm thì cũng không sao. Đi qua chuồng gà thịt thì trời! Thấy đi đâu hết một nữa đàn, vậy là gọi vợ cầm pin plice chạy ra. Trong đầu nghĩ vậy là xong rồi, tụi trộm đã viếng thăm! Vợ chồng đứng mà thấy sót! ra ngoài cầm pin rọi tùm lum hết, ra phía sau coi thử có dấu vết gì không thì cũng không thấy gì. Trong này vợ mở chuồng gà 2 tháng tuổi ra coi thì trời! Tụi nó đứng chật cả chuồng vậy là vợ gọi vào. hi.. lúc này mới bình tâm được. Thì ra lúc chiều cửa chuồng gà Thịt do gió nó đóng lại nên chúng nó vô không được vậy là chui hết qua chuồng này.
4 con chó, 1 dãy tường cao 2 m bao quanh rẫy nhà bác ai mà vô đc.
bác cứ lo

ngon, :lol:

bác cứ lo
cũng không ăn thua đâu boi oi! tụi nó mà đã cố ý rồi thì mình chịu! thôi cứ giữ được chừng nào thì giữ !!!

Hú hồn, tưởng mất thiệt chứ, may mà tết này lên nhà anh chơi là ko được ăn gà rồi...
Chúc mừng anh!

Mọi người có biết loại thuốc nào chỉ cần hít vô là bất tỉnh ko,,, như trong phim tàu khựa ấy
để e bắt đc thằng trộm, cho nó hít, rồi nhốt nó dưới hầm bioga nhà em, hành hạ nó

Mọi người có biết loại thuốc nào chỉ cần hít vô là bất tỉnh ko,,, như trong phim tàu khựa ấy
để e bắt đc thằng trộm, cho nó hít, rồi nhốt nó dưới hầm bioga nhà em, hành hạ nó
ông coi bộ cũng ác ghê .ở chỗ mình hàng xóm mới mất tối hôm qua.gần tết bọn mất dạy về quê nhiều quá.lo canh gác thôi:angry:

ông coi bộ cũng ác ghê .ở chỗ mình hàng xóm mới mất tối hôm qua.gần tết bọn mất dạy về quê nhiều quá.lo canh gác thôi:angry:

chỉ cho cách mà hành hạ nè ...
1. lấy băng keo bịt miệng nó lại . sau đó lấy 1 cái quần thể dục mặc cho nó. cột túm miệng 2 ống quần nó vào chân vậy là ok .
cắt 1 tổ kiến cao chân ở trên cây xoài hay các loại cây khác cũng có . bỏ vào quần rồi đập bụp bụp vài cái . ok

Chời!mấy ông này ác quá.Mình mà bắt được thằng ăn trộm thì chỉ cởi hết đồ nó, trói lại,tạt 1 gáo nước rồi để tới sáng thả ra.

chỉ cho cách mà hành hạ nè ...
1. lấy băng keo bịt miệng nó lại . sau đó lấy 1 cái quần thể dục mặc cho nó. cột túm miệng 2 ống quần nó vào chân vậy là ok .
cắt 1 tổ kiến cao chân ở trên cây xoài hay các loại cây khác cũng có . bỏ vào quần rồi đập bụp bụp vài cái . ok
trời lạnh này chỉ cần lột sạch đồ là đc rrooif

ngon, :lol: 1 đánh 3
Hồi xưa cũng hay thấy trường hợp này
giờ ít xem phim nên hết rồi -_-
3 thằng thì 2 thằng giữ tay, 1 thằng búng chy... thôi là nát cmn tiêu hàng của 9x rồi <_<
anh xin can, xin can. Đừng nên đánh 3, ko lại phải ... đái ngồi <_<

bác cứ lo

bác boi bửa nào wởn thì bác bác bảo người ta xâm lên tay bác hình kái ly là đẹp đấy

Tùm bậy nào, thời này làm gì có ăn trộm gà chó...................... chỉ có ăn cướp thôi ah các bạn ơi

cái này anh chế ra đc. nhưng anh sợ chế xong rùi, gakochet ko đem cho trộm hít
lại kiếm em nào xinh xinh, ngon ngon, trăng trắng, múp múp
cho ẻm hít 1 phát, rồi ....(chấm chấm chấm) và .... lại còn .... thậm chí cả ......
công an bắt vô đồn, lại khai là anh Boi chế thuốc cho em thì tiêu đời :lol:
bác boi bửa nào wởn thì bác bác bảo người ta xâm lên tay bác hình kái ly là đẹp đấy

sao lại là hình cái ly ^_^

Tùm bậy nào, thời này làm gì có ăn trộm gà chó...................... chỉ có ăn cướp thôi ah các bạn ơi
Uh. mà hay ta. lâu rồi không thấy có trộm chó trộm gà toàn là cướp thôi. không cướp được gọi hội đến oánh luôn chủ nhà thế mới thấy rằng sóng sau luôn hơn sóng trước

Bên em hôm nó đánh thằng ăn trộm nằm xả laj, nhập vjện luôn. Cả làng đánh mớj đau ấy chứ

Back