Ai chăn nuôi thì nhào vô

TẬT NGUYỀN

Nhà nông nghiệp dư
Tại sao chăn nuôi mà vật nuôi hay mắc bệnh . Thế nên các các chuyên gia lúc nào cũng khuyên chúng ta la phải vệ sinh sạch sẽ sát trùng chuồng trại ,tiêm phong đầy đủ.....Thế nhưng tại sao vẫn bệnh.
Bệnh thì do rất nhiều nguyên nhân,nguyên nhân nào cũng là đúng nhưng có một nguyên nhân ma ko ai để ý là mùi phân vật nuôi rất khó chịu. Ảnh hưởng rất nhiều tới vật nuôi.
Có ai tin chế phẩm sinh học có thể khử mùi diệt khuẩn ,hết mùi sau 5 giây dù có thối cỡ nào.người uống được , vật nuôi ăn giảm mùi hôi thối hạn chế bệnh tật. Chữa bệnh hen, ủ rũ ở gà. Úm gà vịt cực tốt.
Anh không tin mình gửi miễn phí cho dùng thử

quang_siu_ga

Thành viên mới
nếu có công hiệu quả như vậy gửi cho em mấy kg dùng thử xem hiệu quả như thế nào?

Bình nhỏ

Thành viên gắn bó
Vậy làm 1 cờlip uống nước cờ ứt heo cho ae chiêm ngưỡng, quảng cáo thấy nói là uống được nước thúi mà:)

Tại sao chăn nuôi mà vật nuôi hay mắc bệnh . Thế nên các các chuyên gia lúc nào cũng khuyên chúng ta la phải vệ sinh sạch sẽ sát trùng chuồng trại ,tiêm phong đầy đủ.....Thế nhưng tại sao vẫn bệnh.
Bệnh thì do rất nhiều nguyên nhân,nguyên nhân nào cũng là đúng nhưng có một nguyên nhân ma ko ai để ý là mùi phân vật nuôi rất khó chịu. Ảnh hưởng rất nhiều tới vật nuôi.
Có ai tin chế phẩm sinh học có thể khử mùi diệt khuẩn ,hết mùi sau 5 giây dù có thối cỡ nào.người uống được , vật nuôi ăn giảm mùi hôi thối hạn chế bệnh tật. Chữa bệnh hen, ủ rũ ở gà. Úm gà vịt cực tốt.
Anh không tin mình gửi miễn phí cho dùng thử
Lại quảng cáo

datlanh84

Lữ khách
mình thấy loại này có bán mà các bác quầy thuốc thu y nào không có , mình có nuôi vài chú gà đòn và mình cũng đang dùng loại này và thấy cũng hiệu quả

TẬT NGUYỀN

Nhà nông nghiệp dư
A e cứ cho địa chỉ gửi qua bưu điện và gửi xe nhé,cái nào thuận tiện minh gửi Mình sẽ bố chí gửi sớm nhất, nuôi nhiều hãy sài nhé bõ công mình quảng cáo