ai có tài liệu về cây ngô rau, ngô bao tử hok cho em xin với ạ

• Thread starter toilanongran
  • Ngày gửi
em năm nay làm tốt nghiệp về cây ngô rau, ngô bao tử mà đi tìm tài liệu thấy ít quá, có ai bít và có chút tài liệu về cây ngô rau cho em xin 1 ít với ạ
em cảm ơn rất nhiều!

chao ban! minh ten la Tuan. ban dang lam ve chuyen de "ngo rau" a? Minh cung lam chuyen de ve "ngo rau" day. Co giao goi y cho to lam ve chuyen de ay .minh dang theo hoc nghanh trong trot, nam cuoi roi cung dang lo lang ve van de nay. khi nao ban co tai lieu j gui cho to voi nhe. gmail cua minh la anhtuank5tt@gmail.com. dt:01683683250.
rat mong nhan duoc tin cua ban.
---------------
http://www.haiduongdost.gov.vn/nongnghiep/?menu=news&catid=1&itemid=434&lang=vn&expand=news
---------------
day la lan dau tien minh gui tra loi tren mang nen minh van con chua biet cach. mong ban thông cam
http://www.haiduongdost.gov.vn/nongnghiep/?menu=news&catid=1&itemid=434&lang=vn&expand=news
---------------
minh muon gui bai viet khac co nhung lai ko gui duoc, de minh hoi thu may dua ban xem sao nhe.

Last edited by a moderator:
em năm nay làm tốt nghiệp về cây ngô rau, ngô bao tử mà đi tìm tài liệu thấy ít quá, có ai bít và có chút tài liệu về cây ngô rau cho em xin 1 ít với ạ
em cảm ơn rất nhiều!
bạn à, m cũng đang làm mà chưa tìm đc, có j bạn cho m xin với mail của m là dinhnu.34d@gmail.com. cám ơn bạn nhiều!
Mình đã gửi 2 tài liệu có liên quan đến cây ngô rau qua email, hy vọng sẽ giúp dc bạn.
bạn à, m cũng đang làm mà chưa tìm đc, có j bạn cho m xin với mail của m là dinhnu.34d@gmail.com. cám ơn bạn nhiều!
e cũng đang làm về ngô rau
a cho e xin tài liệu qua mail: dinhnu.34d@gmail.com với ah. e cám ơn a nhiều ạ!

mấy bạn này không biết ở miền nào vậy? nếu gan khu vực chuyên canh cây ngô rau ( hay còn gọi là bắp non, ngô bao tử). mình chỉ người xuống đó tha hồ mả tìm hiểu. còn nếu muốn hỏi ở đây các bạn nên làm một cái sườn câu hỏi ra thì mới biết các bạn còn thiếu ji2 mới trả lời được chứ. hỏi chung chung thế này ko ai trả lời hết được đâu!!!!

mấy bạn này không biết ở miền nào vậy? nếu gan khu vực chuyên canh cây ngô rau ( hay còn gọi là bắp non, ngô bao tử). mình chỉ người xuống đó tha hồ mả tìm hiểu. còn nếu muốn hỏi ở đây các bạn nên làm một cái sườn câu hỏi ra thì mới biết các bạn còn thiếu ji2 mới trả lời được chứ. hỏi chung chung thế này ko ai trả lời hết được đâu!!!!
M đang làm về ảnh hưởng của thời vụ đến sinh trưởng phát triển và năng suất của cây ngô rau.bạn chỉ giùm m với. M ở Hà Nam bạn ah. Cám ơn bạn nhiều

Back