ai giúp em với. về gà mái đẻ

em chào máy a. em định nuôi gà mái đẻ mà ko biết nên chọn giống nào. ai biết tư vấn giúp em cái

OP Gà

Lữ khách
Ban nuoi nhieu ko . ? Cho minh biet so luong ? Ga mai nuoi theo chuong trai hay tha vuon . Co gi thi lien lac voi minh theo so 0967899189 minh ten VŨ o dong nai

vodinhduc

khởi nghiệp làm nông
em muốn mua gà mái 4 tháng tuổi về nuôi đẻ được k mọi người..cho em vài lời góp ý

9xkhoinghiep

Thành viên gắn bó
Lên google rõ bàn phím cái cọc : "bán gà giống ai cập 3 máu"

tuonglai1

Thành viên mới
bạn mua số lượng ít quá nhỉ? May ra chỉ có bán ở các đại lý con giống hoặc lò ấp. Mua gà mái đẻ thì nên nuôi Ai cập 3 máu hoặc Dominant D300 đó bạn a

di len lam giau

trần văn thủy
Nông dân @
em chào máy a. em định nuôi gà mái đẻ mà ko biết nên chọn giống nào. ai biết tư vấn giúp em cái
hiện tại trên thì trường có rất nhiều loại gà
hiện tại trên thì trường có rất nhiều giống gà đẻ mỗi một loại giống nó có những ưu điểm và nhươc đểm riêng cái quan trọng là nhu cầu thị trường của bác

vodinhduc

khởi nghiệp làm nông
hiện tại trên thì trường có rất nhiều loại gà

hiện tại trên thì trường có rất nhiều giống gà đẻ mỗi một loại giống nó có những ưu điểm và nhươc đểm riêng cái quan trọng là nhu cầu thị trường của bác
lâu nay em mới thấy bác ..dạo này bác bận chăm sóc mấy chú gà nhà bác ah.chúc bác chăn nuôi thành ..

di len lam giau

trần văn thủy
Nông dân @
hi hi chuyên này công việc hơi vội mà chăn nuôi thua lỗ lên cũng hơi chán lên ít online
cảm bác đã quan tâm
  • :Huh:

chuhue

Lữ khách
minh dự định sang tháng nuôi gà đẻ lai đông tảo, đàn đầu tay mình nuôi hơn 1000 con nhưng thật bại hoàn toàn ro ít kinh nghiệm quá. nên đàn 2 này hơi run tay, bà con cô bác có ai có kình nghiệm quy trình nuôi tiêm vax xin cho giống gà này hộ trợ em cái, em cảm ơn nhiều