Ai là người xông đất Agriviet vậy bà con?

tigonyeuthuong

thuongyeutigon >"<
Tới hôm nay Tigon mới có thời gian rãnh để về "Ngôi nhà thân yêu". Hong biết năm Ngọ này, ai xông đất Agriviet vậy nhỉ?

nuoide

thanquangninh.vn
Nông dân @
hình như ca sĩ tấn thành ... xông đất trên face thì phải

tigonyeuthuong

thuongyeutigon >"<
bên nhà ngang nhiều hot girl ,chan dài hơn ...
Nói thiệt anh nuoide nghe cái này nhá! Trước giờ Tigon cứ nghĩ nickname của anh là "nuôi dế":97: (Vì có trào lưu nuôi con này). Nhưng xem ra hong đúng rồi, phải bỏ cái "dấu sắc" đi mới được nè! ho..ho...:121:

nuoide

thanquangninh.vn
Nông dân @
hoho ... chuẩn luôn... rất nhiều người nhầm thế ... có người gọi điện hỏi cách nuôi dê ..

tigonyeuthuong

thuongyeutigon >"<
hoho ... chuẩn luôn... rất nhiều người nhầm thế ... có người gọi điện hỏi cách nuôi dê ..

Giờ thì nuôi... dê...mà chân phải dài (chắc giống mới) :139:

--------

Nhờ Admin check xem ai xông đất AGRIVIET đầu tiên nè!
Ad lo Hội hoa xuân, hỏng dám làm phiền chị ơi!

Nhưng mai mốt "truy" coi ai, ai xông đất năm nay, Agri mà có tiến bộ thì sẽ có thưởng,:78: còn không...phạt nặng ..ke..ke...:045:

Last edited:

nuoide

thanquangninh.vn
Nông dân @
Giờ thì nuôi... dê...mà chân phải dài (chắc giống mới)
Loan nguyễn thấy chưa ... Mới đầu năm mình đã bị Dìm cho chìm nghỉm rồi ...xùy xùy xùy...... Vía Tigon nặng quá .

tigonyeuthuong

thuongyeutigon >"<
Loan nguyễn thấy chưa ... Mới đầu năm mình đã bị Dìm cho chìm nghỉm rồi ...xùy xùy xùy...... Vía Tigon nặng quá .
Ai nói anh nuoide vía Tigon nặng á? Năm nay mọi người mời Tigon xông đất không đó nha!:82:

Nhân dịp đầu năm xuất hành về Miền Tây ( Đồng Bằng Sông Cửu Long ) để khảo sát các khu vực " Cánh đồng mẫu lớn " chọn địa điểm triển khai Dự án SX & CT Nấm Rơm . Xin chúc Gia đình Agriviet 1 Năm mới Thịnh Vượng , Sung Túc nhé .
Khi có thời gian mình sẽ lên Diễn Đàn cập nhật thông tin cho các Bạn nhé .
Ah các Bạn Thành Viên nào đang ở các Tỉnh Long An . Tiền Giang , Vĩnh Long , TP Cần Thơ , Hậu Giang , An Giang , Kiên Giang , Đồng Tháp xin vui lòng mình cho số điện thoại , nếu thu sếp được AE mình cùng hội ngộ Cafe trò chuyện trao đổi nhé . Hi ,,, hi... Mình cũng muốn nhờ vã các thổ địa để có thêm nhiều thông tin đấy . Thank
Đúng giờ Lành rồi , Mình lên đường đây