An Giang Bán Rắn Giống (Hổ Hèo,Ráo Trâu,Long Thừa,Hổ Vện)

• Thread starter TRANHUUHAU
  • Ngày gửi
Cây chụp nhái của Chú Hải là trùm luôn có tăng đưa dài ngắn được
Sao biết là tăng đưa ? Tèo ơi ! Rắn của anh hôm nay thêm 2 con cái mắc lẹo nữa rồi . Từ ngày mắc lẹo cho tới ngày răn đẻ là bao nhiêu thời gian vậy ? Chờ rắn đẻ mà cứ như là chờ vợ đẻ vậy kha .... kha ..... kha .

Sao biết là tăng đưa ? Tèo ơi ! Rắn của anh hôm nay thêm 2 con cái mắc lẹo nữa rồi . Từ ngày mắc lẹo cho tới ngày răn đẻ là bao nhiêu thời gian vậy ? Chờ rắn đẻ mà cứ như là chờ vợ đẻ vậy kha .... kha ..... kha .

Không lâu đâu Chú Hải , Chú ơi có 34 ngày mà lâu cái gì ? con Người tới 280 ngày mà còn chuẩn bị chưa được chu đáo Chú cũng biết rồi đó !!!

Hôm qua Anh Em Đồng Nai , Sài Gòn , Lai Vung , Cao Lảnh , hơn 20 tới nhậu rồi vui quá Lý Hiền ơi

Last edited by a moderator:
Ôi anh Hậu nhà ta ra tù rồi sao không ăn mừng gì hết vậy nek
Bác Hậu nhà ta mới vượt ngục mà trả lời nhiều quá . Đừng hỏi bác ấy nữa không có lại vi phạm . Anh em mình qa bên trang [cách phân biệt rắn hoang với rắn thuần ] tha hồ nói để từ từ mỗi ngày trả lời vài bài thôi .

Hải ơi xin Anh Huỳnh giãm án được 10 ngày , em vào nói chuyện với anh em . Cái nào không hiểu để anh trã lời cho bà con anh em

Hải ơi xin Anh Huỳnh giãm án được 10 ngày , em vào nói chuyện với anh em . Cái nào không hiểu để anh trã lời cho bà con anh em
Anh em có gì không hiểu cứ hỏi nhé ! Nhiều người hỏi càng tốt bác Hậu trả lời 1 lần cho tiện viết dài đọc đã lắm . Nhất là lúc mới đi nhậu về hihi , mắt mờ viết chữ đã lắm hi hi..................

Tình trạng tôi viết bài nhiều bị khoá nick . Vậy Bà Con Anh Em hỏi thì Có Em Tôi Hải trả lời Nếu không đúng hoặc không chuẩn tôi bổ sung cho Bà Con Anh Em Thân chào .

Rắn nở hết chưa hải nhớ bắn thạch sùng cho ăn khoảng 10 ngày rồi cho ăn nhái ( mồi chết nhé Hải )

Rắn nở hêt rồi anh ạ ! Tới chủ nhật này mới băt đầu cho ăn phải không anh ? Còn 1 vấn đề nữa là em không biết cách bắt thạch sùng . Bắt như thế nào cho hiệu quả hả anh ?

Mua dây thun vòng lớn thắc thành gấu 100 sợi rồi bắn . Để nước vào dĩa thấp thôi cho uống 7 ngày lột sát lần đầu thì nó ăn . Thấy có con nào lột sát rồi thì bỏ thạch sùng vào gần nó nằm nó táp ngay , xem chừng giành mồi nuốt nhau chết nhé Hải .

Con sống rộng lại hây cho rắn lớn ăn , con chết cho rắn con ăn . để tủ đông cũng được nhưng cho ăn xả đông thật ngụi mới cho ăn nha

Rắn nở hêt rồi anh ạ ! Tới chủ nhật này mới băt đầu cho ăn phải không anh ? Còn 1 vấn đề nữa là em không biết cách bắt thạch sùng . Bắt như thế nào cho hiệu quả hả anh ?

Chú Hải ơi cứ có con nào lột sát thì để mồi chết vào kế nó , nó táp ngay , nó táp luôn cả tay Chú đấy . Còn nếu chú không biết cách bắn thạch sùng thì Chú mướn cháu từ An Giang lên Đồng Nai bắn cho Chú , ngày nhậu 2 tối nhậu 1 ăn cơm rồi ngủ mà phải có ní à hihihi !!!

Back