An Giang Bán Rắn Giống (Hổ Hèo,Ráo Trâu,Long Thừa,Hổ Vện)

• Thread starter TRANHUUHAU
  • Ngày gửi
Rắn nở hêt rồi anh ạ ! Tới chủ nhật này mới băt đầu cho ăn phải không anh ? Còn 1 vấn đề nữa là em không biết cách bắt thạch sùng . Bắt như thế nào cho hiệu quả hả anh ?

Còn em chơi nhử mồi bắt sống ko ah, lấy 1 que chổi dài trước đầu gắn đầu lộc thuốc lá đã qua sử dụng nhử trước mặt nó, nó sẽ bò xuống và ta bắt thôi, rất nhanh và hiệu quả

Em bắt kiểu nầy hiệu quả cao thật là bái phục . Để hôm nào anh thử xem sao .

Last edited by a moderator:
Còn em chơi nhử mồi bắt sống ko ah, lấy 1 que chổi dài trước đầu gắn đầu lộc thuốc lá đã qua sử dụng nhử trước mặt nó, nó sẽ bò xuống và ta bắt thôi, rất nhanh và hiệu quả

Nhử nó bò xuống rồi chụp tay hả Chú , nó chạy lẹ lắm sau chụp kịp ?

Tôi sử dụng đèn la de nhử nó xuống gần rồi chụp . Nó đang say mồi không để ý dễ bắt lắm . [ hôm nọ phạm minh Hiếu chỉ cho cách đó khá hiệu quả ]
Hiếu nuôi rắn hổ chúa con cũng cho ăn thằn lằn .

Tôi sử dụng đèn la de nhử nó xuống gần rồi chụp . Nó đang say mồi không để ý dễ bắt lắm . [ hôm nọ phạm minh Hiếu chỉ cho cách đó khá hiệu quả ]

Chụp hiệu quã hơn bắn không Chú Hải ?

Rắn ăn điều cả đàn hết chưa Hải ? nếu con nào không chịu ăn thì dùng nhíp gắp con mồi nhử ngay miệng nó . Cho ăn thạch sùng khoảng 1 tháng rồi qua nhái nhé .

Đèn lade màu gì Chú Hải ?

Hải à Anh Có bàn giao cho thằng Em làm vợt chụp nhái bán
Em giới thiệu vợt bán giùm

Bán Vợt Chụp Nhái Làm Toàn Vật Liệu Nhập

* Hải à Anh Có bàn giao cho thằng Em làm vợt chụp nhái bán
* Em giới thiệu vợt bán giùm nó . Làm bảo vệ khó khăn muốn kiếm thêm thu nhập
* Em lấy vợt cho khách xem nếu được gởi xe lên rồi tài xế nhận tiền sau
* Nó tên : Bảo DĐ 0939.925.544

Có bảo hành không Bố ?

Bán Vợt Chụp Nhái Làm Toàn Vật Liệu Nhập* Hải à Anh Có bàn giao cho thằng Em làm vợt chụp nhái bán* Em giới thiệu vợt bán giùm nó . Làm bảo vệ khó khăn muốn kiếm thêm thu nhập* Em lấy vợt cho khách xem nếu được gởi xe lên rồi tài xế nhận tiền sau* Nó tên : Bảo DĐ 0939.925.544
Vợt chụp nháy bán bao nhiêu một chục nói giá cho bà con biết luôn cho tiện mua bán

Ai ... Da chơi tôi hoài . Có Anh Em nào mua alo nha Tuệ ( Bảo 0939.925.544 )

Vào vụ rắn đẽ rồi . Đẽ xong hết cho vào ấp mới rảnh Chơi ... Được

* Em bắt kiểu nầy hiệu quả cao thật là bái phục . Để hôm nào anh thử xem sao .

Chụp hiệu quã hơn bắn không Chú Hải ?

Đèn lade màu gì Chú Hải ?

Đêm nào em cũng bắt bằng cách đó (dùng đèn lazed cũng rất ok) bắt nhanh lắm, đèn lade màu gì cũng được hết.....

Chỉ bắt thạch sùng ( thằn lằn ) thôi nha . Bắt lở nhằm con khác về nuôi 2 con ...

Back