Anh em cẩn thận với thằng này

• Thread starter 0937888247
  • Ngày gửi
0

0937888247

Guest
Ngày 04-04-2014 tôi có đặt nhập 2 cặp 7 màu đỏ trưởng thành từ Thái với số tiền "x", Trí( Nhân) yêu cầu tôi chuyển tiền đặt cọc là "x/2", nhưng đến đầu tháng 5 thì nhận đc chỉ 1 cặp nhưng chim xấu nên tôi ko nhận và yêu cầu trả cọc, nó đồng ý nhưng hẹn lần hẹn lượt, sau đó nó chặn luôn số đt của tôi. Cứ lấy số nào gọi là nó chặn số đó. Số đt Trí( Nhân) 0908156665

Last edited by a moderator:
up hình giấy chuyển tiền lên luôn nha a. Nói rõ luôn mình chính là người nhờ chủ toppic đặt giùm 2 cặp chim gần 1 tháng sau chỉ nhận dc 1 cặp chim nhưng chim xấu nên mình từ chối lấy và hơn nữa lại nhà bắt chim k cho lên xem mà bắt ngồi chờ xong đem ra 1 cặp chim xấu thì ? và có thể do bán dc cho ng khác có giá hơn nên k muốn bán cho mình nên thế. nhưng không hề trả tiền cọc lại cho mình với 1 cái lý do rất buồn cười sẻ đề cặp sau. mình đả tới nhà gọi k dám ra mở cửa và k dám nc đàng hoàn. Mong nhân vật chính vào trình bày rõ rồi mình sẻ đưa ra các bằng chứng khác, nói thế thôi mông anh em cẩn thận làm ăn với tên này

Dạng thế này rồi ai còn vào nữa :)) den nha ko ra gap thi dang agriviet ng ta cung co ra dau :p

Gặp khó khăn trong giao dịch sau này bạn nhờ qua trung gian Agriviet cho an toàn nhé !
Dịch vụ bảo đảm giao dịch miễn phí.

Vài lời nói với Tiến nè, ko cần phải làm những trò trẻ con lập topic này nọ để bêu rếu đâu. Nhà tôi anh biết mà, nếu anh hok biết hay quên tôi sẵn sàng đưa lại , chim gà hiện giờ của anh là của ai , từ đâu có anh cũng tự hiểu đừng làm ra vẻ quá . Tôi làm việc trên diễn đàn này lâu hơn anh nhiều , Tôi chưa từng bị ai phàn nàn về vấn đề gì cả đừng lôi tôi vào nhé . Riêng việc tại sao gọi tôi không nghe máy anh hiểu rõ nhất , anh đã từng làm việc như thế nào anh tự hiểu nhé , tôi ko thích làm việc với người ko thành thật , ko uy tín ok nhé , tôi chưa từng nhận đơn đặt hàng nào với anh cả . Tôi vẫn ở nhà anh cần xuống gặp tôi . Tôi ko rãnh xen vào chuyện của người khác mong anh cũng vậy .
Up lên dùm anh cho thêm nhiều người xem và hiểu thêm .
Riêng huynhtruong cần gì alo tôi .
Đừng làm những trò vừa ăn cướp vừa la làng như vậy nhé 2 chủ thớt , tôi không muốn lôi tôi vào .
Riêng chủ thớt tại sao gọi tôi ko nghe máy nếu đến giờ vẫn ko biết lý do thì hỏi lại người "đã và đang" đầu tư vào trại gà chim ...gì đó của anh nhé , có lẽ người đó trả lời anh được vì tôi đã trao đổi với anh ấy rồi .
Cám ơn 2 bạn nhen !

Cái gì đây

Cái gì nữa

Tôi đã chọn cách im lặng không lôi thôi với "dạng người" như anh Tiến đây vì tôi nghĩ rằng chúng ta đều là người lớn cả rồi không cần làm những trò trẻ con. Anh đã làm những gì thì anh tự hiểu không cần phải đăng những điều bịa đặt, nhảm nhí để làm trò cười cho mọi người.
Nếu như những điều anh nói đúng với sự thật thì cứ ra nhờ chính quyền can thiệp và xử lý.
Riêng cậu huynhtruong1991 cậu còn nhỏ tuổi mà lại bịa đặt đủ chuyện vì mục đích gì cậu tự hiểu nhé. Không phải lần đầu cậu làm những trò trẻ con này đâu. Tôi chưa từng và cũng không có nhu cầu làm việc với hạng người như cậu.
Kết thúc tại đây nhé.

Như vậy mà còn bịa đặt nữa sao ta.Sau khi mình post bài thì thì có 1 ng tên Tú đt cho mình để hỏi mua swinhoe và có nói Trí ( Nhân) nhận 3 tr tiền cọc nhưng cũng như tôi. Lại 1 ng nữa giống như tôiCâu " tự hiểu" hình như là cửa miệng. Tuy tôi mới tham gia vào ngành này đc 2 năm nhưng tôi hiểu rỏ về uy tính và qui tắc kinh doanh, khách hàng là ng nuôi sống bạn, làm gì thì làm bạn phải ưu tiên cho ng nuôi sống mình. Tôi chấp nhận chịu thiệt để cho khách hàng hài lòng bạn ah.

nói thì ai k nói dc hả a kia bây h làm j củng có bằng chứng hết, a đưa ra bằng chứng là a nói đúng đi chứ tui là tui thấy là a tiến có đầy đủ bằng chứng để chứng minh cho a thấy rồi còn j. chính ai đả lên nhà a tiến và dẩn theo vài thằng thái lan chào hàng chim này nọ. rồi a hỏi lại nhân e của a coi là e đả có lên nhà bắt chim hay k rồi đem ra cặp chim ra sao, và 1 lần lên nhà kêu nhân nói chuyện rõ ràng tại sao k dám ra mở cửa nc ? lúc đó mình ngồi trò chuyện với 1 bà cụ gần đó bà cụ nói nhà này chuyên đóng kín của. nhà nó củng giữ dằn lắm thì đả hiểu lý do tại sao a nói chuyện lật lọng như vậy. số tiền đó k ít nhưng củng k nhiều nhưng nói ra đây cho a e cần thận hơn khi sau này làm ăn với ai đó. a nói đúng dạng người như a tiến thì ai đả làm ăn lâu dài với tiến thì mới hiểu dc. Kết lại 1 câu khi tranh cải ai củng giành phần đúng về mình và mình tin rằng các a e trên agriviet là người có cái nhìn sáng suốt thân

nói ra cho mọi ng biết rõ thôi số tiền đó củng chẳng là gì củng chỉ bằng 1 con swinhoe bị chết thôi. nhưng mà nói chuyện với cái mùi thối k chịu dc ^^ 1 lần nữa a e nên cẩn thận thank

Như vậy mà còn bịa đặt nữa sao ta.Sau khi mình post bài thì thì có 1 ng tên Tú đt cho mình để hỏi mua swinhoe và có nói Trí ( Nhân) nhận 3 tr tiền cọc nhưng cũng như tôi. Lại 1 ng nữa giống như tôiCâu " tự hiểu" hình như là cửa miệng. Tuy tôi mới tham gia vào ngành này đc 2 năm nhưng tôi hiểu rỏ về uy tính và qui tắc kinh doanh, khách hàng là ng nuôi sống bạn, làm gì thì làm bạn phải ưu tiên cho ng nuôi sống mình. Tôi chấp nhận chịu thiệt để cho khách hàng hài lòng bạn ah.
Chuyện của Mình và Trí đã giải quyết xong. Mình thấy Trí là người đã làm ăn lâu nay trên diễn đàn này và cũng có uy tín. Hay anh em thử trình bày câu chuyện đầu đuôi rồi tìm cách giải quyết xem sao? Hi vọng anh em sẽ giải quyết êm xuôi vụ việc này.

Nói chung cũng chẳng muốn đưa lên đây làm gì, khó khăn ai chẳng có, chỉ cần nói với nhau 1 tiếng, còn đằng này lại chặn số ko liên lạc đc, đã vậy lấy số đt khác liên lạc thì nói chuyển rồi, kt ko thấy đt lại thì bị chặn tiếp. Nt ko trả lời. Bằng chứng giao dịch mình có rỏ ràng mà còn cải ngang
Tôi đã chọn cách im lặng không lôi thôi với "dạng người" như anh Tiến đây vì tôi nghĩ rằng chúng ta đều là người lớn cả rồi không cần làm những trò trẻ con. Anh đã làm những gì thì anh tự hiểu không cần phải đăng những điều bịa đặt, nhảm nhí để làm trò cười cho mọi người.
Nếu như những điều anh nói đúng với sự thật thì cứ ra nhờ chính quyền can thiệp và xử lý.
Riêng cậu huynhtruong1991 cậu còn nhỏ tuổi mà lại bịa đặt đủ chuyện vì mục đích gì cậu tự hiểu nhé. Không phải lần đầu cậu làm những trò trẻ con này đâu. Tôi chưa từng và cũng không có nhu cầu làm việc với hạng người như cậu.
Kết thúc tại đây nhé.
Lấy tiền người ta ko trả mà nói ko muốn lôi thôi, nếu ko muốn lôi thôi thì trả tiền là xong

Nói chung cũng chẳng muốn đưa lên đây làm gì, khó khăn ai chẳng có, chỉ cần nói với nhau 1 tiếng, còn đằng này lại chặn số ko liên lạc đc, đã vậy lấy số đt khác liên lạc thì nói chuyển rồi, kt ko thấy đt lại thì bị chặn tiếp. Nt ko trả lời. Bằng chứng giao dịch mình có rỏ ràng mà còn cải ngang
Lấy tiền người ta ko trả mà nói ko muốn lôi thôi, nếu ko muốn lôi thôi thì trả tiền là xong
tết công gô trả tiền cho kaka, đừng có nhờn với a :))

Back