• Dismiss Notice

anh em vào định giá giùm mình vài cây cảnh nha,dc giá bán luôn

Thảo luận trong 'Mua Bán: Hoa kiểng - cây cảnh - BonSai' , 27/2/12

1. phieuducongtu Nhà nông nghiệp dư

HCM : .hiện nhà mình có vài cây cảnh cần bán để kiếm chút tiền làm chuyện khác Thực sự thì mình chỉ có ý mong anh em giúp đỡ chứ ko phải mang cây lên đây khoe lên mong anh em đừng ném đá,chọi gạch mình gì hết.Cuối cùng mình xin chân thành cám ơn mọi người,chúc mọi người ngày càng.thành công trong cuộc sốngAnh em nào trả dc bao nhiêu cứ conmment trong topic và để lại sdt.Nếu hợp lí mình sẽ liên lạc nha.À,mình ở Đồng Nai nhé.Nếu muốn có coi cây thì mình cho sdt xe khách,xe đến tận nhà rước bạn và chở đến ngay cửa nhà mình luôn nên đừng lăn tăn là nhà xa nhé.D(i xe chỉ khoảng 2h là tới nhà mình thôi
      cây số 1:cây sung cổ,mình ko biết trồng bao nhiêu năm rồi nhưng nghe nói là có từ thời bố mìnhCây to khoảng 1 vòng tay người ôm.Trái nhiều lắm,tết hái trái mang ra chợ bán thôi cũng đủ tiền quánh bài rùi

ms2:2 cây sanh tuổi đời ko dưới 20 năm,rể cây rất sần sùi,nhiều và có hình dạng lạ.2 cây hình dáng tương đối giống nhau,anh em nào mua về chơi nguyên 1 cặp thì đẹp.Cây cao khoảng 2m.Hình chụp lúc em chưa tỉa tót nên nhìn cây hơi bù xù nha

ms3:cặp sanh ôm đá san hô nằm trên nước,hình dáng tương đối giống nhau,rất đẹp.2 cây cầu vào nhau.Rễ cây trôi lững lờ dưới nước,trong đó từng đàn cá đủ loại,màu sắc trú ngụ,bợi lội tạo thành 1 khung cảnh thiên nhiên rất đẹp.Chiều chiều ra ngồi bên gốc cây ngắm cá thôi cũng tuyệt.Cây cao khoảng 2m.rễ nhiều.Tuổi đời khoảng 20 năm nha

Mình còn vài cây sanh nữa dáng bon sai rất đẹp nhưng chưa up hình lên kịp ......Cám ơn anh em nhiều nhé.à,mình ở Ngã 3 dầu giây,Đồng Nai nha

Đang tải...
    2. michaelto

michaelto Guest

Sao không up hình lên cho ae thấy vậy bác. Tôi cũng ở gần chỗ bác nhưng bây giờ tôi đang làm ở Saigon. sdt của tôi: 0914294550. Có gì liên lạc với tôi nhé...