bác nào ko tin mấy vụ bói toán với ma quỷ thì vào đây em kể cho mà nghe chuyện này

hoangluanls

Lamborghini
Sự thật 100%. Ko phét tý nào. Chuyện là thế này. Vợ em nó đi làm xa nhà công ty xa nhà. Trước tết vợ em có giành đc tý tiền 6triệu để ở nhà. Do đi làm xa ở trọ nên ko tiện cầm nhiều tiền mà để ở nhà thì sợ em mang tiêu lung tung nên con vợ em nó giấu tiền vào trong túi quần bỏ vào tủ. Thế rồi sau tết em có việc cần đến tiền có vợ em nó mới lòi ra cái tiền nó giấu ấy rồi vợ em nó chỉ cho em chỗ cất tiền. Nhưng do lâu ngày quên hay là vợ em nó chơi em hay sao thì em ko rõ nữa. Vợ em bảo để tiền ở túi áo khoác. Thế rồi em tìm mãi ko thấy. Tìm đi tìm lại.rồi cả mẹ em cũng hộ tìm nữa. Lục tung tất cả túi áo đều ko có. Lúc này nghĩ là bị mất chộm rồi nên ko tìm nữa. Mẹ em thì hay tin vào bói toán nên khi mấy tiền như vậy thấy tiếc nên đã gọi điện cho 1 ông thầy bói nhờ thầy xem hộ. Mẹ em cũng kể lại cho thầy số tiền bị mất rồi mệnh giá tiền. Ngày cất tiền. Các bác biết thầy bảo gì ko. Thầy nói là vẫn nhìn thấy ở trong tủ. Thế rồi mẹ em lại vào tìm lại . Em thì ko tìm nữa vì nghĩ là đã mất. Mẹ tìm lại nhưng vẫn ko thấy. Rồi lại gọi cho thầy. Thầy vẫn bảo là còn tiền trong tủ.lần này thì mẹ em ko tỳm nữa vì tìm Kỹ rồi. Cứ nghĩ là mất tiền rồi thì hôm vợ em đc nghỉ làm về nhà sắp lại quần áo thì lại thấy ở trong túi quần. Vợ em bảo là để túi áo mà lại tỳm thẫy ở túi quần. Ko biết vợ em quên hay nó chơi em nữa. Nhưng điều em muốn nói với các bác ở đây là Ông thầy bói. Mẹ em hỏi 2 lần ông ấy đều nói là vẫn nhìn thấy ở trong tủ. Thực sự hoang mang quá. Các bác nghĩ sao. Liệu thầy bói có khả năng như thế ko. Còn chuyện em kể là 100%.

dudo92

Nông nghiệp bền vững và định hướng thị trường
Ặc ặc, trại m nằm bên nghĩa địa, tối thanh niên hay ra đó uống rượu hoặc nằm lả vì say. Có thấy ma nào đâu. Có mấy đợt xuất hiện người, lúc gái lúc trai. Toàn trộm cắp, bỏ nhà, nghiện hút. Nói vụ mê tín là k hay nha. Vì rắn k sợ, ma chưa thấy, thấy ma người thôi. Sư ăn tiết canh, đi n2 thì nên tin hơn.

kutyhn

Lão nông
Khoa học cũng vẫn đang tranh cãi vụ này mà. Nhưng mà mình tin vào 1p vì đã tận mắt thấy bà thầy giúp mẹ mình đi lại đc. Mẹ mình mổ u tủy cổ(u trong tủy) bsi bảo 98% chết nhưng nhà vẫn mổ (1993). Mổ thành công(3 ca tr đều ko qua đc) nhưng mẹ mình lại liệt nửa ng. Bị hơn năm thì chú thứ 2 nhà mình đi xem bói thì mẹ mình đi đc. Chuyện thì dài l.hic

Quan gia ngõ hẹp biết đâu con của bạn nó giống hệt ông thầy bói .

Trở lại toppic - tin củng được ko tin củng được chẳn chết thằng tây nào - nếu ông thầy bói đó biết được ngày giờ nào ổng chết và chết vì cái gì thì ổng mới tài

Nếu bạn ko tin thì tối ngủ nhớ đóng cửa lại - còn nếu bạn tin thì cửa nẻo xe cộ cứ vô tư - vậy đi nhé !
à quên nhắc bạn một điều là - nhà ông thầy bói đó - xe cộ nhà cửa của ông ta ko khóa bao giờ
Bạn nghĩ gì khi nghe về chuyện tìm hài cốt liệt sĩ - hấp dẩn hơn chuyện của bạn nhiều - rồi cuối cùng ông Quân chuyện gia thôi miên gì đó làm cho cả nước VN hiểu ra mình quá ngu
Tìm hài cốt - chỉ qua điện thoại thôi mà chỉ dẩn rõ ràng từng sự vật ngay tại chổ luôn kìa - đặt cái trứng vịt lên đầu chiếc đũa luôn kìa - mà cuối cùng vẩn là một sự cuồng tín ngu si
Tin thì cái gì củng đúng - ko tin thì cái gì củng sai cả - bạn thử ko tin một ông thầy bói nào - thì đố cha ông đó bói cho bạn được .

Last edited:

hoangluanls

Lamborghini
Khoa học cũng vẫn đang tranh cãi vụ này mà. Nhưng mà mình tin vào 1p vì đã tận mắt thấy bà thầy giúp mẹ mình đi lại đc. Mẹ mình mổ u tủy cổ(u trong tủy) bsi bảo 98% chết nhưng nhà vẫn mổ (1993). Mổ thành công(3 ca tr đều ko qua đc) nhưng mẹ mình lại liệt nửa ng. Bị hơn năm thì chú thứ 2 nhà mình đi xem bói thì mẹ mình đi đc. Chuyện thì dài l.hic
Chứng tỏ ông thầy đó cao tay đây
[DOUBLEPOST=1456871303][/DOUBLEPOST]
Quan gia ngõ hẹp biết đâu con của bạn nó giống hệt ông thầy bói .

Trở lại toppic - tin củng được ko tin củng được chẳn chết thằng tây nào - nếu ông thầy bói đó biết được ngày giờ nào ổng chết và chết vì cái gì thì ổng mới tài

Nếu bạn ko tin thì tối ngủ nhớ đóng cửa lại - còn nếu bạn tin thì cửa nẻo xe cộ cứ vô tư - vậy đi nhé !
à quên nhắc bạn một điều là - nhà ông thầy bói đó - xe cộ nhà cửa của ông ta ko khóa bao giờ
Bạn nghĩ gì khi nghe về chuyện tìm hài cốt liệt sĩ - hấp dẩn hơn chuyện của bạn nhiều - rồi cuối cùng ông Quân chuyện gia thôi miên gì đó làm cho cả nước VN hiểu ra mình quá ngu
Tìm hài cốt - chỉ qua điện thoại thôi mà chỉ dẩn rõ ràng từng sự vật ngay tại chổ luôn kìa - đặt cái trứng vịt lên đầu chiếc đũa luôn kìa - mà cuối cùng vẩn là một sự cuồng tín ngu si
Tin thì cái gì củng đúng - ko tin thì cái gì củng sai cả - bạn thử ko tin một ông thầy bói nào - thì đố cha ông đó bói cho bạn được .
Ở đây em có nói là tin đâu. Khi nghe qua rồi mới thấy ko biết lý giải kiểu gì nên mới hoang mang ko biết như thế nào đây này.

Chứng tỏ ông thầy đó cao tay đây
[DOUBLEPOST=1456871303][/DOUBLEPOST]
Ở đây em có nói là tin đâu. Khi nghe qua rồi mới thấy ko biết lý giải kiểu gì nên mới hoang mang ko biết như thế nào đây này.
Nếu em làm thầy bói .. có 10 người như thím điện tới em sẽ trả lời cùng 1 câu .. tiền còn trong tủ .. chắc sẽ trúng được 1 nhà :D:D

dudo92

Nông nghiệp bền vững và định hướng thị trường
Khuyên b k tin bói toán, vì mình ở chùa rồi. Công quả ăn chung trụ chì. Mình k còn tin nhà phật từ lâu lắm rồi. Ông này là trụ chì chùa lớn nhất Thường Tín, hay nói tục người làm, ăn tiết canh vịt, ăn thịt tùm lum. Mình k kể xấu ai cả đâu, ông này dân Cát Hải, có thằng cháu Quảng Ninh chuyên chăm chút chùa và quan hệ rất thân thiết kiểu cha thằng này góp công xây chùa, thằng này biết điều.
Nhưng thầy thì như thế, còn thằng "quản lý" này thì chơi với thanh niên chuyên chăn rau, game ở trọ nhà mình luôn. Thật trùng hợp!
Chùa này hay có khóa tu cho mọi người già trẻ. Chỉ ai ở mới hiểu sư là tên gọi cách họ kiếm tiền.
Một nhà sư cúng bái giỏi, luôn mở lời vàng ngọc chỉ với người ngoài. Với người làm thì chửi thậm tệ, mình thì k bị, là mấy đứa cháu ông. Ông này bị đủ thứ bệnh, thường đi ôtô riêng, truyền nước,...Ma ở đâu ra nữa?
Hở?
Sư k sợ ma, sư sợ gút.

Bạn ơi sư thầy chỗ bạn như vậy là sai nhưng không vì thế mà không tin Phật và cũng còn rất nhiều các nhà chân sư. Bạn hay tin vào chân lí nhà Phật và hành theo nhé đừng vì sai của ai đó mà tổn hại niềm tin nơi mình.
Chúc bạn sớm gặp được chân sư và được lợi lạc trong chánh Pháp nhé!

http://atoanmt.ucoz.com/ còn chuyện ma quỉ các bạn đọc bài ở trang này nè. Toàn chuyện có thật và rất hay đó.
Còn chuyện tìm hài cốt bị nhầm vì do ma quỉ nó có thần thông nên giả làm người thân nhà mình để được về thờ cúng... Tốt nhất là người nhà qui y cầu siêu cho người đã mất chứ rang tìm cái cục xương ấy về làm gì không có lợi lạc cho người đã mất xíu nào.

hoangluanls

Lamborghini
Bạn ơi sư thầy chỗ bạn như vậy là sai nhưng không vì thế mà không tin Phật và cũng còn rất nhiều các nhà chân sư. Bạn hay tin vào chân lí nhà Phật và hành theo nhé đừng vì sai của ai đó mà tổn hại niềm tin nơi mình.
Chúc bạn sớm gặp được chân sư và được lợi lạc trong chánh Pháp nhé!
Các bạn có biết thuyết pháp THÍCH PHƯỚC TIẾN ko. Ông bảo ko có ma quỷ. Theo đạo phật thì chết đi thì chỉ còn nấm mồ. Chẳng còn gì hết.

http://atoanmt.ucoz.com/ còn chuyện ma quỉ các bạn đọc bài ở trang này nè. Toàn chuyện có thật và rất hay đó.
Còn chuyện tìm hài cốt bị nhầm vì do ma quỉ nó có thần thông nên giả làm người thân nhà mình để được về thờ cúng... Tốt nhất là người nhà qui y cầu siêu cho người đã mất chứ rang tìm cái cục xương ấy về làm gì không có lợi lạc cho người đã mất xíu nào.
Chả có chuyện nào thật hết nhé!

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH