• Bán bán 1 con trăn 1k7 giá mềm đây cần bán gấp..tết đến rùi/

Thảo luận trong 'MuaBán: ngành Chăn Nuôi' , 27/1/13

1. Truong Lieu Banned

chào các bạn,hiện tại mình cần bán 1 bé trăn 1k7 giá 500k thui ở quận 11 tphcm,ngoài ra mình còn bán cá sấu con nuôi kiểng sjze khoảng 30cm nuôi 1 tuần cho ăn 1 lần đảm bảo không lớn,hạn chế ,tiết kiệm tiền mồi cho các bạn có thể thỏa sức đam mê nuôi thú hot.cạc bạn mềm hơn thì mình có các loại sản phẩm rắn ri voi con(bự hơn ngón tay cái ),rắn ri cá con hay trưởng thành và các mặt hang rắn thịt như hổ hành ,bông sung,ri cá,rắn trung..ngoài ra còn bán rùa đồng (ng mien Tây hay noi rua vang) mình cũng không bik rùa j nữa chỉ bjk tên thui hjhj (không chuyên về rùa lăm0 bạn nàocoó nhu cầu nuôi Pet thì pm mình nhé 01658884260.(viettel) mua ngay trong thành phố hk cần đi xa mà tìm đỏ mắt.chúc các bạn lun lun vui vẻ vs thú cưng của mình.Thân chào.

Đang tải...
    2. Mr.suri@Trăn&rắn@bentre

Mr.suri@Trăn&rắn@bentre Không gì quí hơn ĐỘC LẬP, TỰ DO

Nghề nghiệp:
      Nuoi dv hoang da
      400 ruoc e về nhà mới

3. Truong Lieu

Truong Lieu Banned

Nghề nghiệp:
      nong dan @
      giá zay mềm rùi còn gì mà fjx nữa chứ.trăn gấm rung hơi dữ xíu nhưng ăn mồi bình thường.nói 1kg7 chứ hổm rài hk bjk lên nhiu rùi ăn 4 con chuột trong 2 tuần.^^

--------

up up ăn tết mau mau sút hang nhanh nhanh nhá

Last edited: 28/1/13
    4. Truong Lieu

Truong Lieu Banned

Nghề nghiệp:
      nong dan @
      ngày mai e nó sẽ ra đi ae ai có nhu cầu sút nhanh nha hk thì e nó về vs chủ mới.

Topic xin đóng từ dey.cám ơn ace đã theo dõi/