bán 1 em tê tê cực xinh.

• Thread starter VUONGVESPA_CR
  • Ngày gửi
V

VUONGVESPA_CR

Guest
11111111111111111111111111111111111111111111

Last edited by a moderator:
Năm 2011 chắc chắn kiểm lâm sẽ làm gắt vì năm qua họ bị khiển trách khá nặng . Các bác cẩn thận đi là vừa . Diễn đàn có mấy bác làm bên bảo tồn DVHD mấy bác ấy mà báo là toi ngay ... Amen...

:D bác VUONGVESPA_CR cho em vài tấm hình đi
mà có giấy kiểm lâm không bác nghe bác nuoide nói như em cũng hơi sợ :D

Tê tê hay trút củng được nhưng mà không có hình ảnh cho anh em xem thì biết thế nào

Chỗ em họ cũng bán loại này nhiều lắm nhưng giá đắt quá nên không dám mua về nuôi thử nghiệm. Sau này mà có điều kiện chắc em phai nuôi thử một ít mới được. Mà nghe đâu trong diễn đàn này có bác nuôi sinh sản thành công rồi nhưng bác đó ko chia sr kinh nghiệm nuôi nên đành chịu

Hàng độc thật, bác đưa vài tấm hình lên được không?
hic1 hic1 d9ng1 noi64 da9u cua3 em. d9ang tập up hình nhưng ko dc.chán lắm. chụp rồi nhưng ko biết up. hôm trươc lọ mọ lên gg tìm rồi tự up. ko dc mà còn bị treo náy tính nũa .khổ lắm các bác ạ
---------------
báo công an bắt hết bây giờ, buôn bán hàng không giấy tờ, hàng cấm
nghèo nên nó khổ vậy đó bác.nông dân nghèo bác thông cảm
---------------
ghê quá đi bác ơi, bây gikie6m334 lâm nó làm căn vụ này lắm đó, nhất là tete này nè,
cảm ơn bác. vậy em sẽ sửa lại là bán 1 em te te nhé:lol:

Đề nghị MOD phụ trách kiểm tra lại con tê Tê này nằm trong danh mục nào, có được phép bán hay không ?
Sau đó kiểm tra đối chiếu, nếu không đúng với quy định Website thì xóa sạch và yêu cầu chủ topic xem lại quy định của Website.

em này hàng chip ko có giá đó đâu bác.Hàng 1kg trở lên có hơn 3 tr mà.Nhưng ăn dc cám thì cũng hay đấy!

tê tê mà ăn cám thì 3x7-21 ngày sẽ chết vì ỉa chảy. kinh nghiệm thực tế từ mình.

khó nuôi thật phải không lộc huê...thai đây...........cho uống sữa không đường đi may bác , tỉ lệ sống còn cao đấy,cho ăn thêm mối nữa......trứng kiến gì tính sau vì nó còn bé.

Back