• Bán 2 lô đất ở tại Hàm Tân - Bình Thuận

Thảo luận trong 'Mua bán Đất nông nghiệp & Trang trại' , 24/11/14

1. tranchituan Nhà nông nghiệp dư

Chào cả nhà, ngoài 1,5ha đất nông nghiệp mình đã đăng trước đó, hiện nay mình cần tiền để làm việc khác nên sẽ bán luôn 2 lô đất ở:
      - 20m x 50m tại KP8 - TT Tân Nghĩa, Hàm Tân Bình Thuận, gần giáo xứ Tân Châu, ngay quán nhậu Lâm Nhung chạy vô xóm 400m thôi, cách ngã ba 46 4km, cách mỏ đá Tân Hà 800m, nền đất cao, không cần phải san lấp gì nữa, xung quanh có nhà ở hết rồi, mua là xây nhà ở được ngay, đường điện có sẵn, giá 240tr.
      - 10m x 50m tại KP5- TT Tân Nghĩa, Hàm Tân Bình Thuận, ngay quán cf Lệ Quỳnh chạy vào 700m, nền đất cao, xây dựng ngay, cách ngã ba 46 3km, cách chợ Tân Nghĩa 1km, đường điện có sẵn, dân cư bên cạnh thân thiện., giá 120tr.
      giá trên là khá rẻ rồi, mình tính để đó đầu tư lâu dài, vì đường sắp làm, tương lai giá lên cao nhưng vì cần tiền gấp quá nên mới bán, cũng tiếc lắm lắm hixhix
      2 lô trên đất rất tốt nên mọi người có thể trồng rau, bắp này nọ cho vui. Sổ đỏ đàng hoàng, mình là chính chủ, không qua trung gian nhé. Ai thiện chí mua thì hãy gọi nhé, 0938.24 54 84 hoặc 0164.2687902 gặp chủ đất là mình, tên Tuấn.
      Cảm ơn mọi người đã đọc tin nhé.

Đang tải...
    2. dinhngocsonle@gmail.com

dinhngocsonle@gmail.com Nhà nông nghiệp dư

Nghề nghiệp:
      Cán bộ
      Cho xem vài tấm hình đi bạn, có gần đường không vậy?

3. tranchituan

tranchituan Nhà nông nghiệp dư

lô 20x50 thì cách đường QL khoảng 350m-400m, lô 10x50 thì cách QL khoảng 700m, bạn cho mình cái email đi, và sđt nữa nhé, mình gởi hình qua cho, tại giờ phải đi chụp hình đã, quên chụp mất ak, hihihi bạn cần mua lô lớn hay lô nhỏ?
      --- @ 28/11/14 ---

--- @ 28/11/14 ---