Bán Bồ câu gà 600.000 - 700.000/cặp, Bồ câu gà lai 350.000/cặp

• Thread starter chidanh
  • Ngày gửi
C

chidanh

Guest
<p><font color="#800000">* Bồ c&acirc;u G&agrave; Mỹ s&ocirc;c&ocirc;la (n&acirc;u, đỏ, đen):<br /></font><font color="#000080">- Bồ c&acirc;u con từ 1,5 -&gt; 2 th&aacute;ng tuổi: 600.000 đồng/cặp. </font><font color="#800000">
view
<br /> LH: <strong>DANH </strong><br /> SĐT: 0944446557<br /><br />
a>
Hẽm 26 Đường Huỳnh Phan Hộ, Phường B&igrave;nh Thủy, Quận B&igrave;nh Thủy TP Cần Thơ<br />C&oacute; thể lại xem trao đổi th&ocirc;ng tin chơi kh&ocirc;ng mua cũng kh&ocirc;ng sao</p><p>Đ&acirc;y l&agrave; chim bố mẹ, chim con m&igrave;nh kh&ocirc;ng c&oacute; &uacute;p h&igrave;nh.</p>

THÔNG TIN NGƯỜI GỬI:

- Tên DN/Cá nhân: Lê Chí Danh
- Địa chỉ: Hẽm 26 Đường Huỳnh Phan Hộ, Bình Thủy, TP Cần Thơ
- Điện thoại: 0944446557 - Fax:
- email: chidanh777@yahoo.com.vn

chim ban dep-gia tot nhung do o xa wa khong ung ho dc...upupup cho moi nguoi...

Có ý kiến

Cho mình hỏi, cặp bố mẹ bạn bán giá nhiêu vậy (các loại ).
Hình thứ 2 từ dưới đếm lên của bạn hình như là hình trên mạng thì phải ?

Cho mình hỏi, cặp bố mẹ bạn bán giá nhiêu vậy (các loại ).
Hình thứ 2 từ dưới đếm lên của bạn hình như là hình trên mạng thì phải ?

Cảm ơn bạn, Hiện nay mình chỉ bán chim con thôi, chim bố mẹ mình không có bán
Đúng bán đoán đúng đó, BC Pháp thấy cặp nào cũng giống cặp nào nên lấy hình trên mạng khỏi mắc công chụp đi chụp lại.

Có ý kiến

mình xin chia sẽ, tại vì hôm trước mình có mua hai cặp bồ câu gà con (mới biết ăn giá 800-900k), họ nói trống mái chắc ăn, đem về nuôi được 6 tháng nó rớt trứng nhưng chỉ được 1 cặp à, còn cặp kia là hai con mái (bây giờ mình phải chạy đôn chạy đáo tìm chồng cho nó với giá trên trời). lúc trước bồ câu pháp mình mua của anh gì đó ở Cần Thơ (xin được giấu tên), mua một đàn tơ 7 con đem về 4 tháng sau nện cho mình 14 quả, tá hỏa hết rồi.
Bởi vậy mình rút kinh nghiệm thà mắc tiền một chút mua cặp bố mẹ cho chắc ăn!

mình xin chia sẽ, tại vì hôm trước mình có mua hai cặp bồ câu gà con (mới biết ăn giá 800-900k), họ nói trống mái chắc ăn, đem về nuôi được 6 tháng nó rớt trứng nhưng chỉ được 1 cặp à, còn cặp kia là hai con mái (bây giờ mình phải chạy đôn chạy đáo tìm chồng cho nó với giá trên trời). lúc trước bồ câu pháp mình mua của anh gì đó ở Cần Thơ (xin được giấu tên), mua một đàn tơ 7 con đem về 4 tháng sau nện cho mình 14 quả, tá hỏa hết rồi.

Có gì đâu nếu vậy thì qua đây tôi tìm chồng cho nó
Anh hên đó, ỏ đây trống rẽ hơn mái

--------

Có một kinh nghiệm xương máu tôi đóng góp cho anh thế này: Nếu là dân nuôi Bc chánh hiệu không ai mua Bc đẻ cả, có hai lí do:
Thứ nhất: Nếu có ai lương tâm thì bán đúng loại mình cần
Thứ hai: Nếu không mua toàn BC xấu, như thế họ mấy bán cho mình, chứ Bc đang đẻ ngon không ai bán cho mình với giá hời cả
(Kinh nghiệm thứ hai mình đã bị)

--------

up cho chim tìm được bến bờ hạnh phúc

Last edited by a moderator:
hi Bác Danh, chỗ Bác còn mấy cặp chim gà non? Trpng lượng hiện tại và giá cả ra sao? e cũng muốn mua.

hi Bác Danh, chỗ Bác còn mấy cặp chim gà non? Trpng lượng hiện tại và giá cả ra sao? e cũng muốn mua.

BC gà con hiện tại con nhỏ, mới nở khoảng 5 ngày, còn trọng lượng lúc đó mới biết đc
BC gà lai thì con 2 cặp

BC gà con hiện tại con nhỏ, mới nở khoảng 5 ngày, còn trọng lượng lúc đó mới biết đc
BC gà lai thì con 2 cặp

--------

BC gà lai thì con 2 cặp

Giá thì ở trên đó

Last edited by a moderator:
hix xa quá nếu ở gần bắt ít cặp nuôi chơi
uppppppppppppppppppppppppp

hiện nay ông anh còn 3 con BC gà trống màu đỏ
bán giá 550.000 con. ai có nhu cầu alo mình dẫn lại mua

Back