Bán bồ câu gà mỹ trắng,đỏ,vàng,đen,chim đẻ và sắp đẻ và chim tơ biết ăn cứng

• Thread starter bocauga_q12
  • Ngày gửi
a nói em trai nghe nè!!em trai có chim 2kg giá 1t2-1t8 có bao nhiu a bắt hết!!e trai up hình cân kí đừng up chim xàm xàm như vậy ai biết nó nặng bao nhiu em trai??sai dại thế??Chụp hình con chim có tác dụng gì??quay clip cân chim và ảnh chụp cân nặng chim kìa!!!chụp chim ai biết nó nặng bao nhiu em trai??mà nè!!e trai bảo bán hàng ship toàn quốc sao kiu người ta đi hồ chí minh??hay là nhận tiền rồi ko ship chim!!sợ bị người khác vạch mặt thằng lừa đảo bán chim sẻ à??treo đầu dê bán Phân Chó à??Trai bồ câu a là Trại: Ba Phong - Châu Phú - An Giang!!!e trai thix thì mời lại chơi!!!còn sũa qua điện thoại mà ẩn số làm gì dc nhau??

Last edited by a moderator:
không thích nói nhiều chứ tao còn bán nhiều khách lắm chứ không như mấy thằng ban không được tức lên đay sủa bậy may biet sua la con gi khong hahahaha nho len sua mhieu nha nho zay ma trang tao duoc len dau ban duoc wa troi hahahahaha

Bồ câu của bạn cũng chỉ đạt .1.5kg đến 1.7 kg là cùng thôi ,nhìn mấy con đó làm gì mà được 1.8đến 2kg đâu . nếu có thì có ngon quay cảnh đưa lên cân đó bạn . mà chim tầm 1.5 kg thì bây giờ người ta bán đầy ra mà rẻ , chim1,5 kg đẻ chỉ tầm 700 đến 1tr là cùng , bên chợ tốt bán đầy ra

TÓM LẠI LÀ CÓ AI BÁN BỒ CÂU GÀ 1 CẶP NẶNG 1,9-2,0KG ko?đang muốn mua.0987706406

nếu thằng này lo dc 1,8-2kh giá 1t2-1t8 thì xin thưa khỏi đăng tin đàn em tới nhà hốt cọng long cũng ko còn!!lên đây la làng lên là hiểu rồi!!trong cuộc đời gét nhất mấy thằng treo đầu dê bán phân chó!!!up hình chim làm gì??hình cân??clip cân đâu??hình cân ko còn chỉnh cân già cân non dc mà pk các bác??up clip cân đi!!

Back