Bán Bán bồ câu pháp cung cấp toàn quốc

• Thread starter anhbakhia_phanthiet
  • Ngày gửi
A

anhbakhia_phanthiet

Guest
TRANG TRẠI BỒ CÂU HÒA BÌNH CHÚNG TÔI LÀ NGƯỜI TIÊN PHONG TRONG MÔ HÌNH NUÔI NHỐT BỒ CÂU PHÁP ĐẦU TIÊN TẠI TỈNH BÌNH THUẬN. ĐƯỢC PHÁT SÓNG NHIỀU LẦN TRÊN TRUYỀN HÌNH CỦA TỈNH.

Link cho bà con tham khảo (00:03:50) : http://www.bttv.org.vn/videoplayer.php?newsid=17785

VÀ TRÊN CÁC MẶT BÁO CỦA TỈNH : Link cho bà con tham khảo
http://baobinhthuan.com.vn/vn/default.aspx?cat_id=652&news_id=38682

NAY CHÚNG TÔI XIN GIỚI THIỆU ĐẾN BÀ CON MÔ HÌNH CHĂN NUÔI CHIM BỒ CÂU PHÁP CÔNG NGHIỆP.
CHÚNG TÔI ĐANG TÌM NHỮNG ĐẠI LÝ ĐẠI DIỆN CHO TRANG TRẠI CHÚNG TÔI TRÊN CÁC TỈNH THÀNH PHỐ CỦA CẢ NƯỚC.
ĐIỆN THOẠI: A.NHUNG, ĐT : 0913.886531
ĐỊA CHỈ: 1/17 ĐƯỜNG TRẦN LÊ - P.ĐỨC LONG - TP.PHAN THIẾT-T.BÌNH THUẬN

CHỨNG NHẬN NÔNG DÂN SẢN XUẤT GIỎI CẤP THÀNH PHỐ

MÔ HÌNH NUÔI NHỐT CÔNG NGHIỆP

MÔ HÌNH NUÔI NHỐT CÔNG NGHIỆP

BỒ CÂU PHÁP BỐ MẸ

BỒ CÂU CON 3 THÁNG TUỔI

KÍNH CHÀO BÀ CON

up cho ngay moi

--------

up/...............

Last edited by a moderator:
chú HIỀN BEO này đọc có xem ngày giờ lên sóng truyền hình không. xem phải cho kỹ nhé. khi nào chú HIỀN BÉO là " nông dân sản xuất giỏi cấp tình phố" thì hãy nói nhé ! để anh chúc mừng >> anh nghĩ chú không leo lên nổi đâu. ah đừng quảng cáo vào toiic người khác nhé vậy là mất lịch sự lắm nhé chú mày

chú HIỀN BEO này đọc có xem ngày giờ lên sóng truyền hình không. xem phải cho kỹ nhé. khi nào chú HIỀN BÉO là " nông dân sản xuất giỏi cấp tình phố" thì hãy nói nhé ! để anh chúc mừng >> anh nghĩ chú không leo lên nổi đâu. ah đừng quảng cáo vào toiic người khác nhé vậy là mất lịch sự lắm nhé chú mày

Em chỉ nói bài báo viết là 300 cặp thôi mà chứ có nói năm bao nhiêu đâu làm gì phản ứng thế bác?
Còn nếu trại bác hiện tại đã lên 10.000 cặp rùi thì chụp hình đưa lên cho bà con koi quy mô nó như thế nào đi?
chứ đừng có chụp ba cái hình bằng khen nông dân sản xuất giỏi lên làm gì cho mệt vậy bác ah?
Còn nếu muon lên báo thì thích thì là được lên thôi chả cần phải danh hiệu giỏi này nọ mới được lên

Em có quảng cáo gì trên topic bác ? em chỉ trả lời câu hỏi của bác kia thôi mà?
Em tham gia diển dàn này trước bác nên e biết rõ cái gì cần làm và cái gì ko cần làm
Thích thì tao topic khác quảng cao thôi chứ cần gì nhảy vào quảng cáo topic của bác?
Hiện tại trại e còn chưa cung cấp đủ cho quán cháo bồ câu của e thì cần gì quảng cáo để bán bồ câu bác.

Làm như PÁC thì còn gì là phấn đấu trong chăn nuôi hả pác , lên báo là lên , có bằng khen là có ah. nếu cái đó mua được thì ai cũng có thể mua thì còn gì gọi là giá trị của những thành quả phấn đấu pác. Nếu pác mua được thì chỉ cho tôi để tôi chỉ cho những người khác mua nhé. Tiền là cần thiết chứ khôg phải là tất cả đâu nha pác .

Bài viết có nội dung tương tự

Back