• MIỀN NAM Bán Bồ Câu Pháp giá rẻ, mong bà con giúp đỡ!

Thảo luận trong 'MuaBán: ngành Chăn Nuôi' , 20/11/14

1. con én nhỏ Nhà nông nghiệp dư

Kính chào các bác các anh chị !
      Tình hình là em có nuôi được khoảng 300 cặp Bồ câu pháp, trong đó có khoảng 200 cặp đang đẻ khoảng gần 1 năm tuổi, còn lại đã bắt cặp một số tuy nhiên em còn thả chung trong khu nhà lưới.
      Do trại em nuôi nằm trong khu dân cư (k6,p7, TP.Trà vinh) nên có mùi hôi ảnh hưởng xung quang (trước đây cách trai em có khoảng đất trống, nay người ta vừa cất nhà sát ranh, nênhôi quá, họ thưa ra tới phường rồi) chính quyền không cho tiếp tục nuôi trong khu dân cư nữa, mà bán thịt thì phá sản luôn, nên em mong các bác nào có ý định nuôi bồ câu pháp thì mua giúp em, em sẽ bán lại toàn bộ với giá thật rẽ là 200 ngàn 1 cặp , em tặng luôn chuồng nuôi, máng ăn uốn, ổ đẽ, tất cả. Em sẽ giao tới nhà các bác nếu ở miền nam, các bác xem đồng ý thì em mới nhận tiền.
      Em xin cám ơn các bác trước ạ! xin giúp em với ạ, cứ vài ngày thì phường gọi em lên lập biên bản, em thật sự rất cần các bác san sẽ giúp!

Đang tải...
    2. Khởi Sự Chăn Nu

Khởi Sự Chăn Nu BoCauThanhHong

Nghề nghiệp:
      Tự do
      Giá mà ngoài bắc hì e hốt 50%

3. Tấn Thành

Tấn Thành yêu nông nghiệp

Nghề nghiệp:
      nông dân
      tạm thời chưa bán được thì nên dọn sạch phân và xịt thuốc khử trùng khử mùi và cho chim uống nước có pha men để phân bớt hoi đi bạn

4. Minh Truong

Minh Truong Nhà nông tập sự

Cho xin so dt di ban . So dt cua minh day 0939 623196 .

5. con én nhỏ

con én nhỏ Nhà nông nghiệp dư

Nghề nghiệp:
      quảng cáo
      Cám ơn sự quan tâm của các Bác ạ!
      đây là số ĐT của em:0915.76 44 79 em tên Quang
      --- @ 23/11/14 ---
      Em xin chân thành cám ơn các bác đã quan tâm, em xin báo là em đã bán hết tất cả rồi ạ! Tuy có chút đắng lòng, vì nuôi củng có chút tình cảm, nhưng đành chịu. Cũng xin cám ơn Bác đã mua ủng hộ giúp mình, hôm nào có dịp qua Trà vinh a lô mình mời bác cà phê, chúc bác Khởi sự tốt lành...!!!