bán cây sanh đại cổ thụ 1102- 1,3 tỷ

• Thread starter mehyco
  • Ngày gửi
chưa cưa làm củi ah, cũng được mấy khối củi đó.

em ít tiền đúng xa ra,lỡ cây to quá nó mà đổ chạy không kịp là không gặp được thầy u đâu.

cây cổ thụ chỉ là 1 dạng cây công trình bóng mát thôi, kg có giá cao như vậy đâu bác ơi, nêu muốn bán giá cao thì nó phải là 1 tác phẩm nghệ thuật đôc đáo cộng thêm nhiều yếu tố khác nữa...

cây cổ thụ chỉ là 1 dạng cây công trình bóng mát thôi, kg có giá cao như vậy đâu bác ơi, nêu muốn bán giá cao thì nó phải là 1 tác phẩm nghệ thuật đôc đáo cộng thêm nhiều yếu tố khác nữa...

http://vietbao.vn/The-gioi-giai-tri/Mang-co-thu-rung-ve-lam-cay-canh/50727727/407/

Ở chỗ tôi cây đại thụ thể hiện đẳng cấp của người chơi vì dân đại gia hay khoe của,cây nhỏ để trong sân không ai biết. . . .he he
Mỗi người mỗi vùng phong cách chơi mỗi khác ,ở hà nội hay TP lớn đất đâu mà chơi cây này.Bạn chắc sành về cây lắm nhỉ??? Cây bonsai chẳng qua cũng là "cái bóng thu nhỏ" của cây tự nhiên này thôi. cây to có thể mua được nhưng thời gian thì ....bó tay.
Đây gọi là nghệ thuật của trời đất thiên nhiên,tuyệ đối không có bàn tay con người,nếu rảnh bạn thử làm 1 cây sanh ôm bằng lăng to như thế xem,chắc có nhanh cũng vài thế kỷ nhỉ>

Last edited by a moderator:
Bài viết có nội dung tương tự

Back