bán cây sung cổ thụ

• Thread starter huulucnt
  • Ngày gửi
H

huulucnt

Guest
toi muốn bán cây sung cổ thụ nhưng không biết up hình, ace nào muốn mua xin để địa chỉ email tôi sẽ gửi hình vào hộp thư, cây sung dáng to và rất đẹp.cám ơn đã đọc tin.
số máy của tôi :0905.397.797

cám ơn

http://agriviet.com/home/showthread.php?t=12435
Đây! Tặng cho bác! Bác hãy up hình lên cho Bà Con thưởng lãm đi! Đừng âm thầm quá chứ, như vậy không được giá đâu! He he . . .
tôi làm đi làm lại hoài mà không được, có lẽ do tôi không rành vi tính,mà không có ai hướng dẫn trực tiếp thành vậy cũng hơi khó! thôi đành chịu vậy!!!! cám ơn bạn đã nhiệt tình chỉ dẫn mà tôi thì dở quá !!!nêu không phiền bạn thì tôi có thể gửi hình qua email của bạn rôi bạn upload được không ạ! mến.

gửi hình qua mail mình úp dùm cho bạn ! hienphu170676@gmail.com
---------------

úp hình dùm!chúc cây sung bạ sớm về với chủ mới !

Last edited by a moderator:
cám ơn

gửi hình qua mail mình úp dùm cho bạn ! hienphu170676@gmail.com
---------------

úp hình dùm!chúc cây sun bạ sớm về với chủ mới !
tôi không biết up hình.may nhờ có bác phú huy up dùm mới có mấy tấm hình đẹp ace xem chơi! cám ơn bác phú huy rất nhiều,chúc bác sức khỏe và nhiều niềm vui trong cuộc sống. mến!

giá bán thế nào và ở đâu

Cây này ở Nha Trang đó bác, chuẩn bị chục chai chở về SG nhé bác. Hix hix . . .

nhờ ace tư vấn.

nhờ ace am hiểu giá cả tư vấn dùm,thực tình mình không rành,nếu nói cao quá thì ae cười!!!!!!!!!! mà nói thấp thì thiệt cho mình. rất ! cám ơn những tư vấn chân tình,chúc ace luôn vui khỏe và gặp nhiều may mắn. thân ái!
---------------
úp phụ bác nè ,cho cây sung mau tìm dc chủ mới !
cám ơn phu-huy nhé! nhờ bạn mà cây sung của mình mới lên được diễn đàn đó!!!.mến!
---------------
Cây này ở Nha Trang đó bác, chuẩn bị chục chai chở về SG nhé bác. Hix hix . . .
cám ơn bạn nhiều nhé ! cũng nhờ bạn giúp minh mới có hình lên diễn-đàn ...chúc bạn sức khỏe và nhiều may mắn. thân ái!

Last edited by a moderator:
giá bán thế nào và ở đâu
cây này ỏ nha trang ,như đã nói thực tình thì tôi không biết giá cả như thế nào??? sợ nói nhiều quá thì ace trên diễn đàn cười !!! vậy nếu thực sự bạn có ý mua thì bạn có thể định giá dùm với mức vừa phải theo ý bạn, tôi thì không rành lắm ! mong bạn thông cảm và cứ định giá theo ý bạn nhé.cám ơn bạn đã quan tâm .mến!

@huulucnt
Bác có thể mô tả về cây này, như là bộ rễ, dáng thế, tàn chi, kích thước ra sao . . . hoặc có thể so sánh với một cây nổi tiếng nào đó để tạo nên sự hấp dẫn, chứ mấy cái hình nhỏ đó thì đâu đã thể hiện hết đâu. Ở NT xa quá, chứ ở gần SG chắc gì tui đã bỏ qua cây này, mà nếu ở gần SG chắc cũng không đến lượt Thái. Hix . . .
Thấy bác chân tình, up một phát

@huulucnt
Bác có thể mô tả về cây này, như là bộ rễ, dáng thế, tàn chi, kích thước ra sao . . . hoặc có thể so sánh với một cây nổi tiếng nào đó để tạo nên sự hấp dẫn, chứ mấy cái hình nhỏ đó thì đâu đã thể hiện hết đâu. Ở NT xa quá, chứ ở gần SG chắc gì tui đã bỏ qua cây này, mà nếu ở gần SG chắc cũng không đến lượt Thái. Hix . . .
Thấy bác chân tình, up một phát
cám ơn bạn đã ủng hộ mình,nhưng nói thật là mình chưa rành về việc gửi bài lên diễn đàn, thành vậy! mình viết lời sơ sài và thiếu xót quá!!! mong bạn và anh em thông cảm cho nhé! những ý-kiến của bạn mình xem như một lời hướng dẫn chân tình cho người "mới",mình ghi nhận chân tình của bạn và sẽ đo đạc lại cụ thể và chup hình lại cho kỹ hơn,riêng "tàn chi và dáng thế" thì bạn xem xong rồi 'BÌNH" dùm mình nhé! chú về khoảng này thì mình không biết gì cả!!! đó là sự thực tình của mình đó ! mong rằng khi gửi hình mới bạn ủng hộ với nhé! chúc bạn luôn khỏe và gặp nhiều may mắn trong công việc. mến!

Back