Bán Chó H'mông Cộc đuôi.chó Bắc Hà

• Thread starter hà giang
  • Ngày gửi
up
..............................................................................................

sau một thời gian nghỉ để gây giống và đến giờ đã sắp có kết quả, khoảng 3 tháng nữa là em có h'mông cộc chuẩn cung cấp cho các bác.

bác chủ bán chó gọi điện thấy kêu chán đăng tin rồi vì chả bán đc con nào, toàn bị hỏi
mình bảo thế cho cái ảnh thì bảo là nếu a lấy thì e cho xem ảnh
ko xem thì làm sao mà lấy đc, chả nhẽ đến tận nơi mất time
bó tay ;)

còn vụ này thì em xin biện hộ cho em một chút, còn việc bác thông cảm cho em hay không thì tuỳ.
hôm đó em bị mất hai con chó cái giống, đúng lúc đang trong giờ hành chính lại phải bỏ việc đi tìm chó đang mệt vì phải leo núi đúng khi đó bác lại gọi nên...dù sao thì em vẫn thành thật xl bác.

Cần mua chó H'Mông Cộc

Em ở Sài Gòn, em muốn mua 1 cặp (1 đực + 1 cái), bác Tuyên có cặp nào khoàng từ 2-> 4 tháng tuổi thì cho em biết nhé, bác Tuyên cho em biết giá cả, chi phí vận chuyển, cách thức thanh toán, hình ảnh các em... để em biết nhé.

Chó lớn quá thì em ko dám nuôi, vì nó ko quen chủ mà đớp em 1 phát thì mệt
, còn chó nhỏ quá thì em sợ chuyển vô trong này thời tiết thay đổi nên dễ bị chết.

Thông tin của em:
email: Le_ThanhThoai@yahoo.com
Phone: 098 567 27 81
<!-- / message --><!-- sig -->

bác cho em hỏi con vện giá bao nhiêu ?? có đảm bao là chó HMÔNG không bác?? nếu chuyển về ha nội giá bao nhiêu ??

Cần mua H'mông cộc đuôi

con vên này em lấy 9 trăm thôi bác ành.em lo cho bác từ A - Z bác chỉ việc nhận chó thôi ( đó là chi phí từ đây về hà nội và các tỉnh lân cân hà giang ) còn các tỉnh xa thì em sẽ chịu 1 nửa chi phí vận chuyển.

E ở hải dương chi phí vận chuyển thế nào, e đặt gạch 1 e đực vện

thích quá rồi

mình muốn mua một em vện con. mình ở hà nam. bạn cho mình giá của em ý khi về đến phủ lý được không. cảm ơn bạn nhé

g

bac ha giang con cộc ko nhỉ?khi nào có hang đep dep aloo em voi nha.0976055411

bac ha giang con cộc ko nhỉ?khi nào có hang đep dep aloo em voi nha.0976055411

--------

[sao ko xem được ảnh vậy bác?bi lỗi rồi

Last edited:

Back