Bán Chồn hương có giấy tờ kiểm lâm.

Long Xuyên...

- trại của bác kynongdan nhìn đã quá, giống như một khu vườn sinh thái vậy, tuyệt quá,
bac ky nuôi con chồn hương này lâu chưa? bác thấy con này hiệu quả kinh tế, và có thể phát triển lâu dài như thế nào, em đang muốn mở rộng quy mô mà cũng phân vân quá bác ky à. hiện em đang nuôi 60 cặp bố mẹ, trong thời gian gần 1 năm nay em đã thử 2 loại thuốc kích dục thì có hiệu quả là 1 năm 2 lứa, nhưng chồn sinh sản không đạt như sinh từ 1-2 con, con thường chết khi đc 2-3 tháng tuổi, và nó ngắn hơn bình thường. bác có kinh nghiệm giúp thêm cho em với

Mình nuôi cũng được hơn một năm thôi. Hiện tại mình chưa dùng một loại thuốc kích dục nào cho chôn nhà mình cả. Chồn sinh sản của mình không bị chết như bạn mà chỉ bị mẹ tha rồi chết, hiện tại mình đã tạm xử lý được vấn đề này rồi. Nghề nuôi này không có sách vở nào hướng dẫn cả, nên phải học kinh nghiệm từ thực tế là chủ yếu bạn à...

Chao a kynongdan.a co the vui long cho e biet ben trai cua a co chonvoihuong loai con con k.bao nhieu mot cap.thanks

E cam on bac kynongdan.co gi e lien he voi bac va den trai bac tham wan hoc hoi kinh nghiem ve loai nay

Back