Bán bán đất giá rẻ tại đăk lăk

• Thread starter cao van linh 123
  • Ngày gửi
Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận
Đất thuộc xã ea bung giáp ranh vs xã ea tmốt . Ac có thể ship google đê ro hơn. Hoặc vào fabook: cau2nhahocao@gmail.com
Để xen dc nhiều ảnh rõ ràng hơn. . hiện gua đình đang bận xay nhà. Khoảng cuối tháng 9 âm lịch ms qua rẫy dc. E onl bang điện thoại. Ko bost bản do
Ko bost bản đô dc. Ac thông cảm

Mình có tìm hiểu qua về điều kiện thổ nhưỡng, khí hậu ở khu vực này. Thấy thông tin như sau: đất rừng khộp, tần đất canh tác mỏng, khí hậu nắng nóng, lương mưa ít. Địa hình bình nguyên bằng phẳng. Giao thông chắc còn khó khăn, giá đất hợp lý.

[QUOTthông ko khó đâu a. Cách buôn ma thohai1983, post: 794387, member: 155319"]Mình có tìm hiểu qua về điều kiện thổ nhưỡng, khí hậu ở khu vực này. Thấy thông tin như sau: đất rừng khộp, tần đất canh tác mỏng, khí hậu nắng nóng, lương mưa ít. Địa hình bình nguyên bằng phẳng. Giao thông chắc còn khó khăn, giá đất hợp lý.[/QUOTE]
Giao thong ko khó đâu a có đường sang cư mga quảng phú tầm hơn tiếng chạy xe máy. Co đường sang gia lai tầm 80km. Có đường về dakmil dak nông. Còn đường về buôn ma thuộc 100km

Đất mình cách thị trấn easup xa không bạn?

Cách trung tâm huyện tầm 20km. Nếu đi từ buôn ma thuộc vào thì chưa đến trung tâm huyện
Đất mình cách thị trấn easup xa không bạn?

Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận

Back