Bán đấu giá gà tre kiểng

3 Phỉ

Có kinh nghiệm
Đầu năm mời bà con tham gia đấu giá chú gà tre kiểng "rất đẹp trai", lấy hên chơi. Giá khởi điểm = 500.000đ:

Nào, mời bà con!!!

hoang khang

Nhanong.Com
Chú 3 cho con biết thành tích con này đi. Thấy tướng con này là võ sỹ cũng tương lai lắm.

3 Phỉ

Có kinh nghiệm
bác 3 phi có nhím con ko bác, em đang tìm mua 5 cặp
Có chứ, giá đang bán ở đây = 5tr/cặp (thông tin cho bạn tham khảo).

--------

Chú 3 cho con biết thành tích con này đi. Thấy tướng con này là võ sỹ cũng tương lai lắm.
Tôi nuôi để "duy trì nòi giống", nhưng thỉnh thoảng cũng có cho em nó tác chiến (cựa chốt) cho vui. Có đâu khoảng 5 - 7 lần ra trận và tất cả đều bất bại. Sở dĩ tôi muốn tiễn nó đi là vì nó quá sung cứ bay vào chuồng gà đông tảo cưỡng hiếp mấy chị gà mái làm lai giống tùm lum, rất khó quản lý. Bà con nào có hứng thú rước nó về bảo đảm không thất vọng!

Last edited:

hoang khang

Nhanong.Com
Con này cân nặng bao nhiêu vậy chú 3, nó được mấy mùa rồi chú? Đang buồn buồn định kiếm một con về đá đấm chơi.
Mong tin chú.

3 Phỉ

Có kinh nghiệm
Đây là giống gà tre rặt nên nhỏ con, đã qua 2 mùa mà chỉ nặng có 1kg. Đặc biệt cựa dài 2,5 phân, không cần chuốt vẫn nhọn tự nhiên.

Hongtue

Thành viên mới
Gà đẹp quá upp ban dat hang nha bác 3 phi

hoang khang

Nhanong.Com
Vậy con ủng hộ chú 3 Giá đầu tiên : 550.000 đ.
( đừng có anh em nào tranh với mình nha ^^)

3 Phỉ

Có kinh nghiệm
Vậy con ủng hộ chú 3 Giá đầu tiên : 550.000 đ.
( đừng có anh em nào tranh với mình nha ^^)
Bạn nói câu này thì anh em bó giò luôn. Nhưng dù sao cũng cám ơn bạn. 550.000đ, lần thứ nhất (có ai giơ tay không bà con?).