Bán Bán gà chọi Bình Định

• Thread starter nangthanhht
  • Ngày gửi
N

nangthanhht

Guest
Mình ở Hà Tình và đang làm việc tại Bình Định, vừa rồi mình đã đăng bài bán con Tía mật của mình nay ông anh cùng cơ quan nhờ bán hộ mấy con gà giúp ổng, tất cả đều là gà Bình Định chính gốc các bạn nhé. Về giá cả từng con thì do ông anh quyết định mình không tham gia, nếu bạn nào quan tâm thì liên lạc với minh qua sđt: 01665 763 215 hoặc gửi mật thư cho mình rồi mình sẽ hồi báo.
Số 1: Xám sắt.
Trạng 3,2kg, gà 15th tuổi, thành tích 1* rồi bị lỡ lông về cho đúc mái, gà dưỡng lên sang lông 2 vẫn có thể đá tốt
Giá bán 1,6tr. Đây là hình em nó.

Số 2: Ô tía chân xanh vảy mỏng trạng 3,1kg, 13th. Em này vừa vần được 2 hồ cách đây 3 ngày giờ đang chuẩn bị sang tuần để vào xới. Nếu ae thích có thể chuyển nhượng, giá chuyển nhượng 2,5tr.

Số 3: Nhạn chân trắng 2,7kg, trạng đá khoảng 2,9kg, gà tơ 8 tháng rất sung nhưng chưa dám đá, gà này Noel hoắc tết là đá tốt. Giá em nó là 1,3tr.

Đang còn một số con nữa nhưng mình chưa chụp được hình nên chưa đưa lên.
Cảm ơn sự quan tâm của ae trên diễn đàn!! :welcome:

gà nhạn

Đúng là gà đòn mà có màu nhạn là rất hiếm, phải đúc khoảng 5-6 lứa mới cho ra được một chú gà nhạn đó. Gà nhìn mặt hiền không phải là đá dở mà ngược lại nó rất khôn ranh và có tính văn hơn là võ. Cảm ơn bạn đã quan tâm.

Bài viết có nội dung tương tự

Back