Bán Bán gà con Peru lai Mỹ từ 1 tuần đến 3 tháng tuổi

Thời gian wa ae ko thấy mình up gà lên AGIVIET vì 1 lý do đơn gian là mẻ gà của mình ko được mai độ,đành phải thanh lý hết toàn bộ.Sau đó mình tuyển và mua một số gà bố mẹ có nguồn góc bổn bang tốt,đã và đang từ từ có gà con bán cho ae.Từ nay trở đi topic này sẽ được cập nhật gà con thường xuyên.Hy vọng anh em ủng hộ.một lần nữa cảm ơn anh chị em thời gian wa đã ủng hộ Trại Gà Minh Tiến.Website:http://gamylai.net/
Hình anh gà bố mẹ

Last edited:
Để tránh bị lừa,tiền mất tật mang.Nên mình xin được hướng dẫn anh em cách nhận biết gà PERU rất đơn giãn:Ẩm gà vô tay,lườn đung đến phao câu.90% là PERU.ngoài ra còn có thể xem móng chân và lưng gù.Tuy nhiên hiện nay theo tôi biết thì"chưa có giống gà nào lườn đụng phao câu,ngoại trừ gà PERU"

Để tránh bị lừa,tiền mất tật mang.Nên mình xin được hướng dẫn anh em cách nhận biết gà PERU rất đơn giãn:Ẩm gà vô tay,lườn đung đến phao câu.90% là PERU.ngoài ra còn có thể xem móng chân và lưng gù.Tuy nhiên hiện nay theo tôi biết thì"chưa có giống gà nào lườn đụng phao câu,ngoại trừ gà PERU"
em thống nhất với bác là như thế, gà peru rặc nhìn bàn chân và lưng gù biết liền à.

Đặc điểm gà peru

Bàn chân gà peru có đặc điểm gì khác so với gà mình? Nhờ pro nói rõ hơn cho e học hỏi với. thanks! Sẵn cho em hỏi làm thế nào để nhận biết là gà peru con là rặc hay lai vậy pro?

Bàn chân gà peru có đặc điểm gì khác so với gà mình? Nhờ pro nói rõ hơn cho e học hỏi với. thanks! Sẵn cho em hỏi làm thế nào để nhận biết là gà peru con là rặc hay lai vậy pro?
Nhìn vào bàn chân cũng ko đủ kết luận chính xát được.đa phần thì móng chân màu trắng.Tuy nhiên cũng có một vài dòng có màu đen.Gà con thì pó tay.chỉ tìm mua trại nào có uy tin vậy thôi

cám ơn thông tin hữu ích của bạn. Khi cần mình se liên lạc

chan ga my ban lat ban chan lenh thi biet do hon.duoi mu ban chan da my thi lom.con ga peru chan thich.de bi kia ban hinh nhu 90% deu bi ke ban het.con noi ve vay?ga peru thi hai hang chon o giua hai hang chon dong nhieu hot minh ko biet goi la gi nua?hiii.con ha my ray cung vay vay luon.nhung hoi lon son ty.con ve ga peru con anh hoi may nguoi do moi biet.anh noi do di dong peru dong gi em moi noi cho anh biet duoc.chu ga peru 4,5 dong lan moi dong moi thu sao noi het day.lan sao anh noi do hon nha.

Back