Bán gà Mỹ từ 21 ngày tuổi đến 3 tháng tuổi

Chỉ cách nuôi tốt gà mỹ và gà Peru luôn đi các bạn , muốn mua mà ko bíêt có khó nuôi lắm ko , nghe mấy đứa nói là khó nuôi cực kỳ phải ko ???

muốn mua

con ở kiên giang chú có chuyển gà xuống được ko hay là con phải lên trại gà của chú để mua vậy chú !
con có thấy 1 con gà 30 ngày tuổi là 200k/con phải vậy ko chú ! tại con tính mua 1 cặp về nuôi thử mong chú trả lời tin nhắn của con sớm ! thân chú

Mình dự kiến thay đổi gà nọc,vậy anh em nào cần cập gà nọc thì mình chia lại
giá hữu nghị nha,1 cập 9 triệu
giá hữu nghị nha,1 cập 9 triệu

Last edited:
còn gà peru không? anh Tùng. em tính mua 1 con gà mái .
3 tháng trước em có vào nhà anh mua 2 cặp
gà mỹ.

chừng nào có gà bác úp ảnh lên nhe!

giao luu cung anh em gan xa

gom y them my hatch.a phai noi hatch chanh ne hay moi dung.do ly thi khoi ban toi.toc do cung duoc.nhung hinh dan ga mon wa.a ma dem ga hatch thuan ma cho da cua chon coi.gap may ga lai 50/50 ga nuoc ngoai het.da chat dem con hatch do di wa.noi ve asil la noi ve ga don.ga asil do li kinh khung lam.toc do hon ga viet ty.nhung do dam cua rat hiem va nhay.ma do khon thi ko co nhieu.ae nao co mua ga thi tim hieu ve nguon goc ga va loi da cua tung loi ga hay noi den viet lai tao ra ga.lai tao duoc giong ga cua minh.thi phai an hieu ve giu gen.co gen chuan thi giu lai goc.neu da cua thieu toc do pha ga my rat vao.neu toc do ma ko cua pha aisl hay bank jap vao.muon ga co them chanh ne pha hatch hay kenso vao.hay muon da doan nhu bua ta ma co cua thi asil voi peru va them do khon thi tiep tuc pha hatch vao nua la ok roi.minh hieu vay co the giup duoc ae.de giao luu cung e ae goi 01649496060 ap 2 thi tran xa rai tan hong dong thap

--------

dam me do ga la mot chien.duoc mot chien ke la mot chien.ra dau truong la mot chien.nhung niem dam ne se lam ta vuot wa tat ca.du do co kho co nao.niem dam me phai vung trai tung ngay.la dong luc la no luc.tim toi hoc hoi va suy nghi thau dao.noi chung nuoi ga da hay lai tao ga da nay rat phuc tap cac su ke nguoi nguoc ngoai wa la dam met wa do.bo ra 10_15 nam moi duoc mot giong ga va dat ten cho ga minh ay moi la vinh du.e chi biet nuoi uoc mo va huy vong dam me va uoc mo se giup em lam duoc.oi uoc mo cua e.

Last edited by a moderator:

Back