• Bán Ban gao tai nguyen va nang huong cho dao ngon va hoa van tho tet

Thảo luận trong 'MuaBán: Ngành Trồng trọt' , 11/12/13

1. Luonghieustu Nhà nông nghiệp dư

Dear anh (chi)
      Hien tai ben em cung cap si & le cac loai gao tai nguyen va gao nang huong cho dao chanh goc o Long An. Do lay truc tiep tu goc nen gia ca re va chat luong cao.
      Anh chi nao co nhu cau mua gao xin lien he sdt 0902.953.363 gap HIEU
      Ngoai ra dip tet den xuan ve, vuon nha em co trong cac loai hoa Van Tho thai trung tet (23,mung 1) hien nay moi trong nen dih ur anh di chugn choi anh chi nao co nhu cau ban hoa het xin lien he som em se ban voi gia si va co the giao hang tan noi voi so luong nhieu.

Đang tải...
    2. nguyenhungdung

nguyenhungdung Moderator BQT WEBSITE

Gạo Nàng hương này mới không bạn? giá cả như thế nào? tôi muốn mua về ăn thử, số lượng khoảng vài chục kg có được không?

3. Luonghieustu

Luonghieustu Nhà nông nghiệp dư

Nghề nghiệp:
      kinh doanh
      đây là giống từ trước tới nay ăn ngon nổitiềng của vùng chợ đào long an luôn. anh mua thử vài chục kg ăn thử đi nếu ngon thì em cung cấp số lượng lớn cho anh.

4. nguyenhungdung

nguyenhungdung Moderator BQT WEBSITE

Tôi muốn mua khoảng 20-30kg về ăn thử, bạn chọn giúp loại gạo mới nhất, giao nhận bằng cách nào?

5. Luonghieustu

Luonghieustu Nhà nông nghiệp dư

Nghề nghiệp:
      kinh doanh
      Vay anh chuyen khoang tien cho em roi em gui gao theo xe toi Bien Hoa cho anh anh ra ben xe lay giup em duoc khong co gi a lien he sdt 0902.953.363 gap Hieu nha anh. Gia 1kg khoang 16 -18k là giá bán lẻ nha anh..Sau nay anh can nhieu thi em se chiet khau cho anh gia tot nhat.