Bán Bán Giống Thanh long Ruột Đổ Long Định (0976416726) Miền Bắc -Bắc Giang

• Thread starter Quangyt
  • Ngày gửi
noi that nhe bay gio h14 dang la pho bien, duoc bo nong nghep cong nhan. các giống thái lan, hay mỹ, dai loan cung chi do chua nghe bộ nông nghiệp công bô

noi that nhe bay gio h14 dang la pho bien, duoc bo nong nghep cong nhan. các giống thái lan, hay mỹ, dai loan cung chi do chua nghe bộ nông nghiệp công bô
bộ nông nghiệp cũng ko bằng hiệu quả thực tế mang lại, h14 chỉ tiêu thụ ở nội địa thì còn được chứ vận chuyển để xuất khẩu thì ko nổi, đi và ba ngày là héo rũ và thối, rất khó trong khâu bả quản. Bác đã trồng h14 rồi bác cũng hiểu rất rõ, em chỉ nói đúng sự thật! Mong những người có ý định trồng hãy chọn giống thật chuẩn sẽ cho hiệu quả cao. Chúc bác và mọi người thành công

muốn lâu thi dùng thuốc bảo quản các bác ạ, các bác cứ tranh cãi gì nhiều. em chưa nghe noi thanh long giống thái lan bao giờ, nếu mà đúng có giống tốt thế chắc nhà nước cũng không ngu đến mức không phổ biến khoa hoc kỹ thuật cho người dân đâu bác ạ. còn long dịnh h14 tôi trồng cũng thấy hiệu quả mà. nên diều tốt nhất là cân phải tham quan thực tế

thôi các bác cứ cãi nhau mãi, tô chỉ tin giống nào hiệu quả và được bộ nông nghiệp công bố thôi, của các bác có dù giống thái lan hay mỹ nếu không có tên củ bộ nông nghiệp khuyến khích trồng thi giống đó chưa hiệu quả nhé

CÁM ƠN TẤT CẢ MỌI NGƯỜI ĐÃ ĐẾN THĂM QUAN VÀ MUA GIỐNG CỦA CHÚNG TÔI, ĐẶC BIỆT LÀ MỘT VỊ KHÁCH ĐẾN TỪ TỈNH HÀ NAM ĐÃ ĐẾN THĂM QUAN VÀ ỦNG HỘ 1.000 CÀNH GIỐNG, KHÔNG CHỈ THẾ BAC CÒN PHẢN ÁNH LÀ ĐÃ ĐI THĂM QUAN ĐẾN 3-4 CHỖ NHƯNG GIỐNG KHÔNG ĐÚNG VỚI QUẢNG CÁO, ĐẾN NHÀ MÌNH BẮC ẤY THÍCH VÀ LẤY LUÔN. BÁC NÀY ĐÃ CÓ KINH NGHIỆM 10 NĂM TRỒNG THANH LONG RUỘT ĐỔ, TRUYỀN HÌNH VTV1 CŨNG ĐÃ QUAY MÔ HÌNH CỦA BÁC NÀY, NHƯNG HIỆN GIỜ THANH LONG RUỘT ĐỎ ĐÀI LOAN KHÔNG CÒN HIỆU QUẢ NÊN BÁC ẤY CHUYỂN QUA TRỒNG THANH LONG RUỘT ĐỎ H14 NHU NHÀ MÌNH.
MỪNG NĂM MỚI BÍNH THÂN 2016. CÁM ƠN TẤT CẢ MỌI NGƯỜI ĐÃ ĐẾN THĂM QUAN VÀ MUA GIỐNG CỦA CHÚNG TÔI,
Cập Nhật Giá Giống: 1.000 cành trở lên 8.000/cành + 50 cành

Back