bán mai chiếu thủy dáng quái ghép mai lá tứ

• Thread starter KuanMaoTruong
  • Ngày gửi
K

KuanMaoTruong

Guest
dáng rất quái các bác;););););););)

giá 900k,em giao cay toàn tp hcm(đt 0933550554);););););)

Last edited by a moderator:
Quái vật mà! Nhưng cũng phải dễ nhìn một chút hoặc phải thật là ngầu mới có thể khoái được bạn ah!

hình này mượn ở đâu vậy pro,chứ ai mua mua bảo đảm đem cây chút ét lại

hình này mượn ở đâu vậy pro,chứ ai mua mua bảo đảm đem cây chút ét lại
có con mắt biết nhìn 0?cây bán có vật đối chiếu kích cỡ.tôi nghĩ bạn là dân chẳng biết chơi cây gì hết.hành động pm của bạn bữa giờ làm mất uy tín anh em,mong ban quản trị xem xét lời nói của bạn ấy để 0 làm mất đoàn kết thành viên diễn đàn

đúng rồi đó,bạn Vinh này 0 biết nhìn gì mà nói chuyện làm mất uy tín anh em buôn bán cây,mong ban quản trị xem truòng hợp tin nhắn pm của những ngừoi làm mất uy tín anh em diễn đàn.đây đúng là hành động vô văn hóa

Tin nhắn PM thế nào bạn ???? Nói chi tiết hơn được ko?

bạn Vinh này nói thật xin lỗi chứ bạn có biết buôn bán 0?anh em trên diễn đàn bán cây luôn có vật đối chiếu kích cỡ cây.Tôi xem các mặt hàng KuanMaotruong bán luôn có để vật đối chiếu mà bạn dám nói cây chụp hình gốc to ma giao cây nhỏ xíu,bạn làm vậy mất uy tín anh em diễn đàn,nói 2 tiếng xin lỗi bạn chơi và bán cây đựoc bao lâu rồi mà pm vô văn hóa như thế

mai chieu thuy

bạn Vinh này nói thật xin lỗi chứ bạn có biết buôn bán 0?anh em trên diễn đàn bán cây luôn có vật đối chiếu kích cỡ cây.Tôi xem các mặt hàng KuanMaotruong bán luôn có để vật đối chiếu mà bạn dám nói cây chụp hình gốc to ma giao cây nhỏ xíu,bạn làm vậy mất uy tín anh em diễn đàn,nói 2 tiếng xin lỗi bạn chơi và bán cây đựoc bao lâu rồi mà pm vô văn hóa như thế
xin lỗi zậy bạn tuấnbonsai có bán buôn gì với Kuanmaotruong chưa,nếu chưa có thì xin hãy im dùm,tui thấy bạn hơi nhiều chuyện rùi đấy,tui mua cay linh sam chụp hình thì nhìn cũng dc khi đem đến nhìn thấy mà muốn ói,kuanmaotruong kiu là ở nhà trọ ,kiu mua dùm để chuyển đi chỗ khác từ năm này wa nam khác cũng rao kiu gần chuyển chỗ trọ tui thấy sv nên gíup đỡ lẫn nhau nên tui mới mua cây ,ai ngờ đem cây làm như mới chiết,mà còn nhỏ xíu như là 1 cành zậy.còn bác nào chưa giao lưu với Kuanmaotruong ko bit thì im cái miệng dùm xin cám ơn,còn nữa sao ko thấy nhìu topic trên đây có topic nào mà tui nói với ai zậy ko hay chỉ là nói 1 mình kuanmaotruong,phải có lửa thì mới có khói chứ còn những pro nào ko bit xin hãy câm cái miệng lại dùm

cây tôi chụp hình lúc nào cũng có vật đối chiếu kích cỡ,bạn xem cây rõ ràng luôn thấy có chai b1 làm vật đối chiếu.Tôi rao 2 cây,1 cây thác đổ,1 cây rễ quắn,bạn đã xem và chọn cây thì tối giao đúng cây,bạn đã bẻ kèo mà còn dám nói tôi đăng cây này bán cây khác là sao?
cây thác đổ,bạn đã 0 lấy cây này

cây giá 150k
còn đây là linh sam rễ quái

l
còn đây chính là cây bạn đã năn nỉ tối bớt giá,đã vậy bạn kêu tôi chở ra quận 1 xong bạn tắt đt,tôi bán có vật đối chiếu kích cỡ.bạn 0 có con mắt đừng có nói xàm.Thậm chí khi giao cây tối còn phải gói cây cho êm 0 bị rơi đất,đây chính là cây bạn yêu cầu và tối giao cây này,bạn nói 2 lời thì thôi đằng này nói tôi giao cây phát ói.Đúng là vô văn hoá,xin lỗi nha,tôi đã bán nhiều cây cho anh em trên mạng,nếu tôi giao cây như bạn nói thì nhiều người đã chủi tôi rồi,0 chỉ trên agriviet mà còn trên câycnhvietnam,vannientung.Cám ơn anh Tuan,nhưng kệ đi anh,những người vô văn hoá anh đừng chấp

lần cuối cùng tôi nói với bạn,từ nay những topic mua bán của tôi bạn đừng có pm vô nũa,tôi 0 muốn làm ăn với thứ người như bạn.đây là chuyên mục mua bán,đã làm ăn ai cũng muốn làm ăn lâu dàì có uy tín chứ 0 phài lừa đảo gì nhau.Nói thật anh em diễn đàn mua bán cây khi giao cây là khách hàng xem qua rồi co thể lấy hoặc 0 đôi bên vẫn vui vẻ,chứ 0 ai như bạn kêu giao tới xong bỏ luôn người bán để người ta đợi gần cả tiếng và tắt đt.bữa giờ tôi bực bội lắm mà tôi cố bỏ qua vì tôi còn làm ăn lâu dài.Nói thẳng bạn cái cách bạn mua cây như vậy toi cam đoan bạn 0 đời nào kiếm được cây đẹp để chơi đâu.chào bạn

lần cuối tui cũng ko muốn giao lưu với bạn,đừng có mà nói thứ này thứ nọ,bày đặt trên diễn đàn nói lịch sự chứ ai mà giao lưu với mày,mày ko đồng ý là mày chửi như 1 con thú,kao để ý mày trên đây rùi kao mà nghe A E trên đây mà nói về mày ko làm ăn đàng hòang nữa thì nên biến đi,chứ mày làm gì dc kao:5^:

cây tôi bán đúng cậy show trên hình nên tôi chả có gì phải sợ bạn.Mà nói nghe 1 câu bạn 0 phải mod nên lấy quyền gì kêu tôi biến.Nực cừơi,cái cách ứng xử của bạn mà qua caycahvietnam,hay vannientung là bị mod band nik từ lâu rồi

Back