Bán Bán mật ong tại Hà Nội

• Thread starter thuy3664
  • Ngày gửi
Quê mình ở vùng miền núi nên Nhà mình rất nhiều cây cối và hoa màu, "ông già" là cán bộ về hưu có nuôi Ong để vui vẻ tuổi già. Đầu tiên nuôi cho vui, dần dần cũng phát triển, thời điểm hiện tại có khoảng 50 tổ. Ong lấy mật từ hoa tự nhiên, cam kết: không pha chế, không cho "ăn đường". Toàn bán cho người quen, đợt này vừa quay được khoảng 200 chai mật "Hoa nhãn". Ai có nhu cầu thì Allo trước cho mình, nếu số lượng nhiều thì mất 2-3 hôm để gửi từ quê ra. giá khoảng: 200K/1 chai. Ai có nhu cầu thì allo: 0983.140.006 mình là Hiên.

Quê mình ở vùng miền núi nên Nhà mình rất nhiều cây cối và hoa màu, "ông già" là cán bộ về hưu có nuôi Ong để vui vẻ tuổi già. Đầu tiên nuôi cho vui, dần dần cũng phát triển, thời điểm hiện tại có khoảng 50 tổ. Ong lấy mật từ hoa tự nhiên, cam kết: không pha chế, không cho "ăn đường". Toàn bán cho người quen, đợt này vừa quay được khoảng 200 chai mật "Hoa nhãn". Ai có nhu cầu thì Allo trước cho mình, nếu số lượng nhiều thì mất 2-3 hôm để gửi từ quê ra. giá khoảng: 200K/1 chai. Ai có nhu cầu thì allo: 0983.140.006 mình là Hiên.

Nhà mình đang rất cần thứ này, mấy AE nhà toàn trẻ con và người già nên không thể thiếu. Bạn cho mình 5 chai trước nhé (tiện thể xem hàng thế nào) nếu hàng ok lần sau mình sẽ mua nhiều thêm. Ngày mai bạn có thể chuyển cho mình theo địa chỉ 20/1 Bùi Xương Trạch. Mình là Bông 0979446499. Có gì allo trước cho mình nhé! :):):)

Hôm qua nhận được hàng của bạn rồi, mật ong Nhãn Ok, Sắp tới đi biếu mấy ng mình sẽ lại Allo cho bạn!

chúc chủ topic đắt hàng nhé ( Cho em xin ké cái click ở chử ký nha )

Mật ong đảm bảo 100%

Mình Up Ảnh cho các mẹ xem, mấy hôm mình bận quá các Mẹ thông cảm. Mật đảm bảo 100% nguyên chất, bảo quản được rất lâu mà không sợ hỏng. Hiện tại, mình bán cho rất nhiều khách quen tại Hà Nội. Thanks các mẹ đã quan tâm và ủng hộ./.

E đang cần mua mật ong, nghe bà chị họ giới thiệu là mật của Nhà Chị tốt, đã dùng lâu rồi nên E liên lạc với Chị. Dùng đồ người quen cho yên tâm, giá cả phải chăng. Chị cho E 5 chai tiện Ship hộ E qua nhà chị Hòa Linh Đàm nhé. Em Lan, E chị Hòa ở Linh Đàm.

Hàng mới về có thêm mật ong "đa hoa" (nhiều loại hoa tổng hợp), kính mời các bác nào...!!

Đợt vừa rồi Nhà Em đã bán hết, cuối tuần này sẽ có đợt Mật mới, mong các mẹ ủng hộ ạ....

Em mới có hàng mới, mẹ nào quan tâm ủng hộ thì Allo nhé, thanks các mẹ nhiều...

Hiện tại E đang có 02 loại mật chính: Mật Nhãn và mật đa hoa (được lấy từ nhiều loài hoa tổng hợp) có công dụng khác nhau. Hiện tại, mật nhãn E chỉ còn có hạn do đã bán nhiều (hôm qua E mới giao 15 chai), mẹ nào cần Mật nhãn thì Allo sớm cho E nhé, giao hàng miền phí nội thành với số lượng >=5 chai, nếu ít hơn cho E xin 15K phí vận chuyển. Cảm ơn các mẹ đã ủng hộ.!!!

Cuối tuần này nhà E giao hàng ở vùng Thanh Xuân, có mẹ nào cần thì E giao cho luôn ah.

Nhà E đợt này có cả phấn hoa, hàng đảm bảo, giá 200k/1kg, mẹ nào cần thì liên lạc với E nhé. Thanks!

Tuyệt..tuyệt

Hôm trước E lấy 1 ít Quất mật ong về dùng 2 hôm hết Ho ngay, cảm ơn C nhé. Sang tháng E cần mật ong đi biếu, E sẽ gọi trước cho C. Thank C nhiều...

Dùng Mật Ong

Tình hình là Mùa Thu "hanh khô" lại đến vì vậy mà "bệnh ho" dễ tái phát, may mà mấy đứa trẻ nhà mình sáng nào cũng dùng mật Ong nên "No Problem". Bố chồng E mới phát hiện bị dạ dày nên lại phải dùng Nghệ + Mật ong. Chị để trước cho E mấy chai hôm nào E cùng ông xã qua chơi rồi lấy nhé... Thanks Chị nhiều!

Hôm trước E lấy 1 ít Quất mật ong về dùng 2 hôm hết Ho ngay, cảm ơn C nhé. Sang tháng E cần mật ong đi biếu, E sẽ gọi trước cho C. Thank C nhiều...

Mùa này ở Chợ có bán CHanh đào rồi, Chị mua về ngâm mật ong chữa ho cũng rất hữu hiệu. Ngâm càng lâu càng tốt. Cảm ơn các mẹ đã ủng họ nhé!

Các mẹ lưu ý, mật ong ruồi có 2 loại: Ong nội (vẫn thường gọi là giống ong Việt Nam) và Ong Ngoại (jong ong nước ngoài). Mật Ong nội thì tốt hơn nhiều: Đặc quánh, màu đậm hơn, công dụng tốt hơn. Mật ong ngoại thì loãng, không được thơm ngon và tốt như ong nội. Thực tế, tốc độ làm mật của Ong Ngoại rất nhanh (Con Ong to hơn), lấy mật nhanh và bịt ống chứa mật nhanh, vì vậy mật không thể đặc quánh và thơm ngon. Vì vậy, mật ong ngoại không thể tốt bằng và giá cả rẻ chỉ bằng 1/2 giá mật ong nội. Các mẹ khi mua nên lưu ý điều này, nếu không sẽ bị lừa mà chất lượng lại không đảm bảo.

Back