Bạn nào góp ý kiến giúp mình về nuôi cá trê.

• Thread starter Phandinhquy
  • Ngày gửi
Hiện tại mình định nuôi cá trê ,theo mình tìm hỉu thì cá trê cho lợi nhuận cũng ổn nên mình cũng thích. vậy các bạn nào đã từng nuôi có kinh nghiệm thì cho mình lời khuyên có nên nuôi hay ko về lợi nhuận có hợp lí ko. Cảm ơn các bạn

cam on ban nhiu cho mjh hoi them 1 van de la thi du mjh bat ca ro dong o ngoai tu nhien ve nuoi neu ban thi gia ca nhu the nao neu ban khong biet hoi giup mjh xem
Hi chào bạn theo mình tìm hiểu (mình cũng thích con cá rô đồng này) hiện nay cũng có nhiều người con cá này theo qui mô công nghiệp, nhưng giá thành phẩm thì mình k rỏ lắm. cá này thì chủ động dc giống, dễ nuôn,thức ăn cũng dễ tìm,.... mình nghỉ bạn nuôi được nếu đến lứa bán thì sẽ có lái xem cá nếu k dc giá bạn có thể neo lại gì cá này k giống cá trê. chúc bạn thành công nha. nếu dc bạn cho mình xem (chụp hình ) mô hình gửi qua mail vandunguyenvt88@gmail.com or zalo 0944 042 145

Hiện tại mình định nuôi cá trê ,theo mình tìm hỉu thì cá trê cho lợi nhuận cũng ổn nên mình cũng thích. vậy các bạn nào đã từng nuôi có kinh nghiệm thì cho mình lời khuyên có nên nuôi hay ko về lợi nhuận có hợp lí ko. Cảm ơn các bạn
nuôi ếch đi bạn.
lấy phân ếch và ếch bệnh chết làm thức ăn cho cá hiệu quả kinh tế cao lại tỉ lệ hao hụt ít hơn.
bạn chỉ tập trung nuôi con ếch 2 vụ là xuất bán 1 vụ cá trê. cá trê lãi hoàn toàn chỉ tốn tiền con giống mà thôi.

mjh tinh nuoi nhung neu nuoi ca ro tu nhien mak ban gia ca nuoi thi k choi duoc vi ca bat o ngoai tu nhien rat lau lon nhug mjh nghi nuoi ca loai nay rat de ban voi lai it benh,nguon giong thi luc hien nay la mua nuoc lu sau khi nuoc rut bom nuoc de xa lua thi ca nay rat nhieu neu di thu gom trong 1 ngay thi tam khoang 40 toi 50kg ca loai nho la khoe ca loai nho xiu,ca tre uu diem nhieu hon nuoi mat do day o dien tich hep mau lon ,nhung kho ban voi lai gia re,ca tre dau ra o day mjh k biet cho thu mua nen mjh k dam manh tay dau tu,hien gio dang tha nuoi ca tre vang lai dien tich ho nuoi khoang 20m thi nghiem

Vào hóng hớt, đang tìm hiểu thêm về con cá trê nuôi kết hợp với ếch.

Back