Hỏi đáp Bạn nào ở TP Cần thơ, Châu Thành -Hậu giang, Kế Sách - Sóc Trăng cần ra gà thịt thì vào đây nha

• Thread starter bachthinh
  • Ngày gửi
Mình hỗ trợ đầu ra ổn định cho các bạn, bạn nào nuôi thả vườn, vaccine gà phải chờ qua 28 ngày mới bán gà nha, lưu ý là không mua gà nuôi theo kiểu công nghiệp nha.
Lh theo sdt mình ở dưới.

Mình hỗ trợ đầu ra ổn định cho các bạn, bạn nào nuôi thả vườn, vaccine gà phải chờ qua 28 ngày mới bán gà nha, lưu ý là không mua gà nuôi theo kiểu công nghiệp nha.
Lh theo sdt mình ở dưới.
bác cho em hỏi nuôi gà theo kiểu công nghiệp là sao hả bác ? em nuôi gà ta nhưng nuôi chuồng khép kín dùng đệm lót sinh học BALASA No.1 vậy có gọi là nuôi kiểu công nghiệp k ?

bác cho em hỏi nuôi gà theo kiểu công nghiệp là sao hả bác ? em nuôi gà ta nhưng nuôi chuồng khép kín dùng đệm lót sinh học BALASA No.1 vậy có gọi là nuôi kiểu công nghiệp k ?
câu hỏi nầy vui nè . giống gà em nuôi là gà ta . em nuôi nhốt . cho ăn thức ăn công nghiệp . em phải tự trả lời chứ gà em thịt sẽ không săn chắc như gà ta thả vườn . thậm chí còn thua gà lai thả vườn . vậy thương lái có biết điều đó không ? em hiểu nhé chỉ nhìn con gà là thương lái nó biết giống gà gì . nuôi kiểu gì luôn đấy

Rất vui được thông tin này. Trại em ở cái tắc, hậu giang. Mong được hợp tác
Sdt 0939.79.74.39
Em không thấy sdt đăng sao liên lạc

Rất vui được thông tin này. Trại em ở cái tắc, hậu giang. Mong được hợp tác
Sdt 0939.79.74.39
Em không thấy sdt đăng sao liên lạc
Bạn có đọc được chữ ký của mình không?

Back