• bán nghệ,gừng,quế...

Thảo luận trong 'MuaBán: Ngành Trồng trọt' , 10/5/12

1. duyviet_spice Nhà nông nghiệp dư

<p>ch&agrave;o tất cả anh chi em</p><p><!--[if gte mso 9]><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <w:punctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <w:DontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0cm 5.4pt 0cm 5.4pt; mso-para-margin:0cm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]--> </p><p style="background: none repeat scroll 0% 0% whitesmoke" class="MsoNormal"><span class="hps"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">.</span></em></strong></span><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white"> </span></em></strong><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white"><a href="http://www.spice.vn/">C&ocirc;ng ty CPSX Đ&ocirc;ng Dương</a> l&agrave;</span></em></strong><span class="apple-converted-space"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">&nbsp;</span></em></strong></span><span class="hps"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">c&ocirc;ng</span></em></strong></span><span class="apple-converted-space"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">&nbsp;</span></em></strong></span><span class="hps"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">ty</span></em></strong></span><span class="apple-converted-space"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">&nbsp;</span></em></strong></span><span class="hps"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">xuất khẩu quốc tế</span></em></strong></span><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white"> chuy&ecirc;n hoạt động trong lĩnh vực </span></em></strong><span class="hps"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">chế biến</span></em></strong></span><span class="apple-converted-space"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">&nbsp;</span></em></strong></span><span class="hps"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">v&agrave; xuất khẩu</span></em></strong></span><span class="apple-converted-space"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">&nbsp;</span></em></strong></span><span class="hps"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">gia </span></em></strong></span><span class="hps"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">vị tr&ecirc;n diện rộng</span></em></strong></span><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">.</span></em></strong><span class="apple-converted-space"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white"> </span></em></strong></span><span class="hps"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">Ch&uacute;ng t&ocirc;i </span></em></strong></span><span class="hps"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">đang</span></em></strong></span><span class="apple-converted-space"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">&nbsp;</span></em></strong></span><span class="hps"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">phục vụ </span></em></strong></span><span class="hps"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">một lượng lớn </span></em></strong></span><span class="hps"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">kh&aacute;ch h&agrave;ng</span></em></strong></span><span class="apple-converted-space"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">&nbsp;</span></em></strong></span><span class="apple-converted-space"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">v&agrave; đ&atilde; xuất khẩu những sản phẩm n&ocirc;ng nghiệp tới nhiều nơi tr&ecirc;n thế giới.</span></em></strong></span><span class="hps"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white" /></em></strong></span></p> <p style="background: none repeat scroll 0% 0% whitesmoke" class="MsoNormal"><span class="hps"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">&nbsp;</span></em></strong></span></p> <p style="background: none repeat scroll 0% 0% whitesmoke" class="MsoNormal"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">&nbsp;</span></em></strong><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">Sản<span class="apple-converted-space">&nbsp;</span><span class="hps">phẩm</span><span class="apple-converted-space">&nbsp;</span><span class="hps">ch&iacute;nh của ch&uacute;ng t&ocirc;i</span><span class="apple-converted-space">&nbsp;</span><span class="hps">l&agrave;</span><span class="apple-converted-space">&nbsp;c&aacute;c </span><span class="hps">loại</span><span class="apple-converted-space">&nbsp;</span><span class="hps">gia vị,</span><span class="apple-converted-space">&nbsp;</span><span class="hps">cụ thể l&agrave;</span>:<span class="apple-converted-space">&nbsp;</span><span class="hps">ớt</span>, gừng, nghệ, quế, c&agrave; ri,<span class="apple-converted-space">&nbsp;</span><span class="hps">hồi,</span><span class="apple-converted-space">&nbsp;</span><span class="hps">thảo quả</span><span class="apple-converted-space">&nbsp;</span><span class="hps">đen</span>,<span class="apple-converted-space">&nbsp;</span><span class="hps">&hellip; </span></span></em></strong></p> <p style="background: none repeat scroll 0% 0% whitesmoke" class="MsoNormal"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white"><br /> Ch&uacute;ng t&ocirc;i đảm bảo<span class="apple-converted-space">&nbsp;</span><span class="hps">rằng c&aacute;c sản phẩm</span><span class="apple-converted-space">&nbsp;</span><span class="hps">của</span><span class="apple-converted-space">&nbsp;</span><span class="hps">ch&uacute;ng</span><span class="apple-converted-space">&nbsp;</span><span class="hps">t&ocirc;i c&oacute; chất lượng tốt</span>,<span class="apple-converted-space">&nbsp;</span><span class="hps">m&ugrave;i vị tự nhi&ecirc;n</span><span class="apple-converted-space">&nbsp;</span><span class="hps">v&agrave;</span><span class="apple-converted-space"> </span><span class="hps">gi&aacute;</span><span class="apple-converted-space">&nbsp;</span><span class="hps">cả hợp l&yacute;</span><span class="apple-converted-space">&nbsp;nhất </span><span class="hps">để c&oacute; thể đ&aacute;p ứng nhu cầu kinh doanh của c&aacute;c bạn.</span> C&ocirc;ng ty t&ocirc;i tự tin<span class="apple-converted-space">&nbsp;</span><span class="hps">rằng với một đơn h&agrave;ng</span><span class="apple-converted-space">&nbsp;</span><span class="hps">thử</span><span class="apple-converted-space">&nbsp;</span><span class="hps">nghiệm</span><span class="apple-converted-space">&nbsp;Đ&ocirc;ng Dương </span><span class="hps">sẽ</span><span class="apple-converted-space">&nbsp;</span><span class="hps">thuyết phục</span><span class="apple-converted-space">&nbsp;</span><span class="hps">được bạn với chất lượng sản phẩm v&agrave; mức gi&aacute; tuyệt vời nhất.</span><br /> &nbsp;<br /> Ch&uacute;ng t&ocirc;i rất n&oacute;ng l&ograve;ng<span class="apple-converted-space">&nbsp;</span><span class="hps">được phục vụ</span><span class="apple-converted-space">&nbsp;</span><span class="hps">bạn</span><span class="apple-converted-space">&nbsp;</span><span class="hps">v&agrave;</span><span class="apple-converted-space">&nbsp;</span><span class="hps">mong sớm nhận được hồi đ&aacute;p từ bạn.</span></span></em></strong></p> <p style="background: none repeat scroll 0% 0% whitesmoke" class="MsoNormal">chi tiết xin li&ecirc;n hệ Mr : duy việt</p><p style="background: none repeat scroll 0% 0% whitesmoke" class="MsoNormal">&nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; Sdt : 0904479932</p><p style="background: none repeat scroll 0% 0% whitesmoke" class="MsoNormal">&nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; Email : duyviet@spice.vn </p><p style="background: none repeat scroll 0% 0% whitesmoke" class="MsoNormal"><span class="hps"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; Ch&agrave;o th&acirc;n &aacute;i!</span></em></strong></span> <br /></p> <p style="background: none repeat scroll 0% 0% whitesmoke" class="MsoNormal"><span class="hps"><strong><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">&nbsp;</span></em></strong></span></p> <p style="background: none repeat scroll 0% 0% whitesmoke" class="MsoNormal"><span class="hps"><em><span style="font-family: Arial; color: #333333; background: none repeat scroll 0% 0% white">&nbsp;</span></em></span></p> <p>&nbsp;</p>

THÔNG TIN NGƯỜI GỬI:

- Tên DN/Cá nhân: thông báo
      - Địa chỉ: hưng yên
      - Điện thoại: 0904479932 - Fax:
      - email: duyviet@spice.vn

Đang tải...