Bán Nhím_5 con(2 đực, 3 cái): Giá 65 Triệu(giấy tờ, hình ảnh đầy đủ)

• Thread starter khoangguyen
  • Ngày gửi
K

khoangguyen

Guest
Nhím đã bán, xin đóng chủ chề này, mod xóa dùm em. Cám ơn mọi người đã ủng hộ

xin phép cho em chia sẻ thêm 1 số hình thú cưng ở nhà nhen các bác
Đây là mấy em rùa đất lớn

Em kỳ đá nước này mới đi lạc em phải chuộc về nè :angry:

Em này heo cái rừng rặc vn ạ

Còn cu tí này heo lai nhưng cũng đẹp lắm tại em cho ăn nhiều nên hơi béo tí. Em cũng định bán em nó, bác nào mua về làm giống em bán rẻ làm quen nha

Thêm mấy chú gà rừng lai nè

Chú này cũng dữ lém đó

Em này heo lai ko đẹp lắm nhưng em còn giữ lại vì lứa đầu đẻ được 8 con còn mấy lứa sau toàn từ 10 con trở lên và nuôi con rất tốt

Thêm 2 em rặc mấy hôm nay đang cho giao phối:mad:

Còn em này đang chờ lên dĩa vì cho nhỏ em nó mừng thi đại học;)

Em này cũng đòi khoe hình luôn ạ;)

Last edited by a moderator:
sao mà xuống giá nhanh vậy bạn từ 85tr xuống còn 65 tr là xuống mất tiêu 20 triệu rồi kiểu này lổ quá trời luôn. Sao Nhím giống xuống giá nhanh quá em đang nuôi NHím cũng hơi lo thậtChúc Bác mau bán được nhím nha. thân chào

chúc bạn mau bán được nhím nha
Cám ơn bạn ủng hộ nha!!!
---------------
sao mà xuống giá nhanh vậy bạn từ 85tr xuống còn 65 tr là xuống mất tiêu 20 triệu rồi kiểu này lổ quá trời luôn. Sao Nhím giống xuống giá nhanh quá em đang nuôi NHím cũng hơi lo thậtChúc Bác mau bán được nhím nha. thân chào
Mình đâu có kêu giá trên trời như vậy lúc nào đâu. Lúc trước kêu khoảng 72 triệu. Tại mình có ít và muốn bán nhanh nên bị ép giá chứ ở trại bán ra giá cũng cao ngút à. Bạn yên tâm nuôi tiếp đi nhé!Thân
---------------
nhiều vật nuôi thế ,toàn loài quý ko ah ...
Coi vậy chứ có vài con thôi bạn ơi! Nuôi vì đam mê thú rừng là 9

Mình đâu có kêu giá trên trời như vậy lúc nào đâu. Lúc trước kêu khoảng 72 triệu. Tại mình có ít và muốn bán nhanh nên bị ép giá chứ ở trại bán ra giá cũng cao ngút à. Bạn yên tâm nuôi tiếp đi nhé!Thân
---------------
Theo tôi thì không ai ép ai đâu Khoa ạ, giá cả thị trường mà! Xem mặt đặt hình dong! Nhím sao thì giá vậy! Trăm người bán vạn kẻ mua mà Khoa!

Up cho đồng chí, mong có dịp được ghé thăm
Cám ơn mod đã ủng hộ. Chúc mod nhiều sức khỏe!
---------------
---------------
Theo tôi thì không ai ép ai đâu Khoa ạ, giá cả thị trường mà! Xem mặt đặt hình dong! Nhím sao thì giá vậy! Trăm người bán vạn kẻ mua mà Khoa!
Chào Bác! Tất nhiên mua bán thì ai cũng muốn giá tốt nhất. Cháu cũng tìm hiểu qua rồi mới đưa ra giá cho mọi người dễ mua mà mình cũng bán được. Nhưng ham muốn con người là vô tận nên càng giảm giá người ta lại muốn giá thấp hơn vì không biết khi nào mới đạt được từ "giá rẻ". Cháu thì không mong mình đưa ra giá quá rẻ(vì người ta co nói của rẻ là của ôi mà) mà chỉ tạm gọi là hợp lý. Còn những người đang nuôi nhỏ lẻ như cháu thì cũng phải nói vài lời cho người ta yên tâm tránh lo sợ mà bán quá thấp. Cháu thì chăn nuôi trước tiên là vì thỏa niềm đam mê còn chuyện làm giàu cũng chưa dám nghỉ đến.

Nhím đã bán, xin đóng chủ chề này, mod xóa dùm em. Cám ơn mọi người đã ủng hộ!

Bài viết có nội dung tương tự

Back