Bán Bán rắn hổ trâu giống tại miền bắc

• Thread starter dungthu
  • Ngày gửi
D

dungthu

Guest
rắn hổ trâu giống tại miền bắc

Kính chào quý khách !

Trang trại chúng tôi chuyên cung cấp trứng rắn,rắn hổ trâu giống,rắn bố mẹ.Với chất lượng tốt và giá cả phù hợp"tùy theo từng thời điểm và độ tuổi con giống".

Tư vấn kỹ thuật chăn nuôi :chuồng trại ,con giống ,con mồi ,phòng và trị bệnh ,đầu ra cho sản phẩm .để đảm bảo uy tín và chất lượng cho khách hàng chúng tôi luôn có các chứng từ và đảm bảo các thủ tục cho quý khách vận chuyển vì trang trại chúng tôi đã được cục kiểm lâm tỉnh HÀ NAM cấp phép .

Đầu ra cho sản phẩm:chúng tôi chuyên thu mua trứng rắn hổ trâu,hổ phì và rắn thịt các loại.

Để mang lại hiệu quả cao trong chăn nuôi lựa chọn giống là vấ đề quan trọng nhất.Với nhiều người có kinh nghiệm tại các tỉnh VĨNH PHÚC,HÀ NAM,HẢI DƯƠNG,THÁI BÌNH.thì con rắn vùng GIA LAI,ĐAK LAK là tốt nhất với nhưng ưu điểm vượt trội:rắn khỏe mạnh,thân hình dài,thời gian ăn dài,màu đen bóng.Trung bình 1 năm đạt được 1,5kg-1,7kg.Với nhiều năm trang trại chúng tôi nuôi thử nghiệm rắn ráo trâu ở nhiều vùng khác nhau thì rắn ráo trâu tại GIA LAI,ĐAK LAKmang lại hiệu quả kinh tế cao hơn.

xin chân thành cảm ơn.

Trại rắn NGUYỄN QUANG DŨNG.
SĐT:0962588786 Gặp DŨNG

Rắn con 1 tuần tuổi:

Last edited by a moderator:
nuôi 1con 1ô kiểm sóat và chăm sóc dễ dàng hơn.

Trứng rắn nhà mình nè:

chuồng úm rắn con.

mình muốn xin cấp phép chăn nuôi rắn hổ trâu quy mô,việc xin giấy phép chăn nuôi có gì phức tạp,liệu có được phê duyệt ngay không?xin bạn tư vấn,mình ở vĩnh tường nhé.mình muốn xin cấp phép chăn nuôi rắn hổ trâu quy mô,việc xin giấy phép chăn nuôi có gì phức tạp,liệu có được phê duyệt ngay không?xin bạn tư vấn,mình ở vĩnh tường nhé.

mình muốn xin cấp phép chăn nuôi rắn hổ trâu quy mô,việc xin giấy phép chăn nuôi có gì phức tạp,liệu có được phê duyệt ngay không?xin bạn tư vấn,mình ở vĩnh tường nhé.mình muốn xin cấp phép chăn nuôi rắn hổ trâu quy mô,việc xin giấy phép chăn nuôi có gì phức tạp,liệu có được phê duyệt ngay không?xin bạn tư vấn,mình ở vĩnh tường nhé.
goi dien cho minh tu van cho

Chào bạn!
Bạn giao bán rắn giống mà không để lại địa chỉ...
Mình cũng đang nuôi Phì trắng. Sang đầu năm mình cũng muốn nuôi thêm Ráo trâu. Bạn cho mình xin địa chỉ để mình đến thăm quan trại của bạn và mua con giống. Theo bạn: nuôi phì trắng và ráo trâu thì con nào dễ nuôi (dễ thích nghi với thời tiết miền bắc, mồi ăn đa dạng, ít bệnh tật...), con nào nhanh lớn và cho thu nhập cao hơn...
Xin trân trọng cám ơn bạn!

Chào bạn!
Bạn giao bán rắn giống mà không để lại địa chỉ...
Mình cũng đang nuôi Phì trắng. Sang đầu năm mình cũng muốn nuôi thêm Ráo trâu. Bạn cho mình xin địa chỉ để mình đến thăm quan trại của bạn và mua con giống. Theo bạn: nuôi phì trắng và ráo trâu thì con nào dễ nuôi (dễ thích nghi với thời tiết miền bắc, mồi ăn đa dạng, ít bệnh tật...), con nào nhanh lớn và cho thu nhập cao hơn...
Xin trân trọng cám ơn bạn!
co sdt ma ban
de thi phi trang nuoi re hon nhung gia thanh thap hon
ban luc mua luc ko
ho trau mua quanh nam

Back