Bán Rắn Rivoi giống bố mẹ

• Thread starter nhutpt
  • Ngày gửi
N

nhutpt

Guest
Tôi ở Kiên Giang, hiện nay tôi dang mở rộng mô hình nuôi rắn ri voi, cần vốn nên tôi bán 50 kg rắn bố mẹ đang nuôi trong ao. Rắn tốt, khõe, không bệnh, hiện nay rắn đang có trứng, mùa mưa năm sau rắn sẽ đẻ.
Giá 600.000 đ/1kg
DT: 0963.00.94.95

troi ơi. rắn loại I 1kg có 300 ngàn, rắn loại II 1 kg 150 ngàn.
---------------
.................................................

Last edited:
Bạn ơi! rắn thương phẩm mua bán ngoài chợ khác, rắn nuôi thuần chủng cho sinh sản giá khác. Bạn so sánh như vậy là đâu có được. Thông thường mua rắn lớn ngoài chợ hoặc của các đầu mối mua bán về nuôi thì tỉ lệ chết rất cao đó bạn ạ. Nếu tôi bán rắn thương phẩm thì giá cũng như bạn nói thôi, nhưng khi bán thương phẩm thì mình đâu có bán rắn tốt, chỉ bán toàn rắn đực hoặc rắn sấu(đẻ ít). chúc bạn có những lựa chọn tốt.

Bạn ơi! rắn thương phẩm mua bán ngoài chợ khác, rắn nuôi thuần chủng cho sinh sản giá khác. Bạn so sánh như vậy là đâu có được. Thông thường mua rắn lớn ngoài chợ hoặc của các đầu mối mua bán về nuôi thì tỉ lệ chết rất cao đó bạn ạ. Nếu tôi bán rắn thương phẩm thì giá cũng như bạn nói thôi, nhưng khi bán thương phẩm thì mình đâu có bán rắn tốt, chỉ bán toàn rắn đực hoặc rắn sấu(đẻ ít). chúc bạn có những lựa chọn tốt.

nói theo kiểu bác cũng có lí nhưng cũng cho a em giá tốt với bác ơi. upp cho bác làm ăn phát đạt.:2cat:

Bài viết có nội dung tương tự
  • Bán rắn ri voi giống
    • Thread starter Trinhthanhsang
    • Ngày gửi
  • Bán rắn ri voi giống
    • Thread starter vophuongduy
    • Ngày gửi
  • Đầu ra cho rắn ri voi.7/2017
    • Thread starter minhquan_blackrose
    • Ngày gửi
  • Con rán Ri Voi 2017
    • Thread starter Xuan Vu