Bán bán thịt heo rừng tươi, giao tận nhà.......

Tình hình là mình có vài chú heo rừng tới tuổi măm măm, khoảng 40kg, loại heo này bán nguyên con thì lớn nên ít có ai mua nguyên con nên mình quyết định rã thịt bán cho bà con, loại heo nhà mình là heo thả rong trong vườn nhà, ăn uống kham khổ, chất lượng thịt thì khỏi chê, anh em nào có nhu cầu ăn thịt heo rừng thì a lô hay nhắn tin qua điện thoại, địa chỉ nhà hay để lại lời nhắn trên topic này, mình sẽ thu thập lại và gọi điện lại các bạn. Cứ sáng chủ nhật là mình làm 1 con khoảng 40-50 kg, nếu tuần nào có nhu cầu cao thì mình làm 2-3 con, các bạn nhớ ủng hộ mình nhé.
Cuối cùng là giá: 120k/kg, cũng rẻ phải ko, giao tận nhà xin thêm tiền xăng 10k, 20k tùy gần xa nhé. sđt mình và hình tham khảo ở link phía dưới.
Chúc các bạn một ngày vui vẽ nhé.......

bạn muốn mua bao nhiêu thì mình giao bấy nhiêu, nhưng Q 12 thì hơi xa, bạn giới thiệu cho mọi người cùng mua nhé............thanks bạn......

--------

up pacon............

Last edited:
phú nhuận giao được không bạn?dc thì ủng hộ bạn vài kg
mới gọi dt cho em đó, có gì chủ nhật gọi nhé, nếu thịt ngon thì em có mối ruột luôn đó.

Last edited by a moderator:
phú nhuận giao được không bạn?dc thì ủng hộ bạn vài kg
mới gọi dt cho em đó, có gì chủ nhật gọi nhé, nếu thịt ngon thì em có mối ruột luôn đó.
Vâng, sáng chủ nhật trước khi đi em sẽ gọi điện cho anh, cám ơn anh đã ủng hộ.......
Tình hình là được vài khách ở tphcm đặt mua heo vào chủ nhật tuần này rồi, anh em ở tphcm cứ thoải mái đặt hàng nhé, em sẽ giao ngay sáng chủ nhật để đảm bảo thịt tươi và ngon.........

--------

up nhé...............

Last edited:
Mới lấy cái đùi 5kg,làm luôn nồi giò heo hầm măng, thịt thơm,ngon... tuần sau ủng hộ cho thằng em vài kg nữa.Cố gắng phát huy nha.

Mới lấy cái đùi 5kg,làm luôn nồi giò heo hầm măng, thịt thơm,ngon... tuần sau ủng hộ cho thằng em vài kg nữa.Cố gắng phát huy nha.
Cám ơn anh trinhanh đã ủng hộ nhiệt tình, và up lên cho anh em thành phố ăn thịt heo rừng lễ quốc khánh 2-9 nè.................

chỉ sợ không phải heo rừng mà là heo nuôi
heo nào mà chẳng phải nuôi hả bác ? quan trọng là nuôi như thế nào để có sản phẩm ngon thôi.Ở đây không có ai vận chuyển thịt heo bằng đường hàng không đâu,phiền bác tìm nơi khác nhé.

Lễ này để dành cho anh ít sườn ăn lễ nha cu.
vâng, lễ này em làm 3 con nên thịt thì bao la, đã có khách đặt thịt ở tp nhiều rồi nên anh cứ yên tâm, em sẽ giao thịt ngay trong buổi sáng, cám ơn anh, anh là khách hàng dễ chịu nhất của em đấy..............

--------

up pacon..................

Last edited:

Back