• Bán trà lá Sen

Thảo luận trong 'MuaBán: Ngành Trồng trọt' , 17/6/12

1. kieudiem90 Guest

<!--[if gte mso 9]><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <w:punctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <w:DontGrowAutofit/> <w:UseFELayout/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0cm 5.4pt 0cm 5.4pt; mso-para-margin:0cm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-fareast-font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]--> <p style="text-align: justify" class="MsoNormal"><strong><em><u><span style="color: #f79646"><span style="text-decoration: none" /></span></u></em></strong><em><span style="font-size: 14pt; color: red">Hiện m&igrave;nh đang b&aacute;n tr&agrave; l&aacute; sen, tr&agrave; n&agrave;y được lấy ở qu&ecirc; m&igrave;nh n&ecirc;n đảm bảo l&aacute; chất lượng, đ&acirc;y đều l&agrave; những loại l&aacute; non, b&aacute;nh tẻ được phơi kh&ocirc; sạch sẽ (qu&ecirc; m&igrave;nh ở H&agrave; Nam nha), m&igrave;nh b&aacute;n hộ người nh&agrave; &nbsp;n&ecirc;n gi&aacute; chỉ 80k/kg. </span></em></p> <p style="text-align: justify" class="MsoNormal"><em><span style="font-size: 14pt; color: red">Mua 2kg trở l&ecirc;n gi&aacute; 70k/kg.</span></em></p> <p style="text-align: justify" class="MsoNormal"><em><span style="font-size: 14pt; color: red">Li&ecirc;n hệ với m&igrave;nh theo số điện thoại: 01695 746 996 (m&igrave;nh t&ecirc;n Diễm)</span></em></p> <p style="text-align: justify" class="MsoNormal"><em><span style="font-size: 14pt; color: red">Trong nội th&agrave;nh H&agrave; Nội khu vực T&ocirc;n Đức Thắng,phố Cao Đạt, phố B&agrave; Triệu m&igrave;nh sẽ giao h&agrave;ng miễn ph&iacute;.</span></em></p> <p style="text-align: justify" class="MsoNormal"><em><span style="font-size: 14pt; color: red">Ngo&agrave;i khu vực tr&ecirc;n th&igrave; Ship t&ugrave;y thuộc v&agrave;o từng khu vực ở H&agrave; Nội. </span></em></p> <p style="text-align: justify" class="MsoNormal"><em><span style="color: red">&nbsp;</span></em></p><hr width="100%" size="2" /><p style="text-align: justify" class="MsoNormal"><em><span style="color: red" /></em></p> <p style="text-align: justify" class="MsoNormal"><em><span style="color: seagreen">L&aacute; sen được d&ugrave;ng trong y học cổ truyền v&agrave; kinh nghiệm d&acirc;n gian với t&ecirc;n thuốc l&agrave; li&ecirc;n diệp hoặc h&agrave; diệp, được thu h&aacute;i quanh năm, thường d&ugrave;ng l&aacute; non (hoặc l&aacute; c&ograve;n cuộn lại chưa mở) v&agrave; l&aacute; b&aacute;nh tẻ, bỏ cuống. D&ugrave;ng tươi hoặc phơi, sấy kh&ocirc;, đ&ocirc;i khi sao thơm. dược liệu l&agrave; nguy&ecirc;n l&aacute; to, kh&ocirc;, m&agrave;u lục, kh&ocirc;ng bị s&acirc;u, kh&ocirc;ng c&oacute; vết thủng, c&oacute; vị đắng, hơi ch&aacute;t, m&ugrave;i thơm nhẹ, t&iacute;nh m&aacute;t b&igrave;nh, kh&ocirc;ng độc, v&agrave;o 3 kinh can, tỳ, thận, c&oacute; t&aacute;c dụng thanh nhiệt, cầm m&aacute;u, t&aacute;n ứ, an thần, lợi thấp.</span></em><em><span style="color: red" /></em></p> <p style="text-align: justify" class="MsoNormal"><em><span style="color: red"><br /> </span><em><span style="color: seagreen">* </span></em><strong><u><span style="color: red">C&ocirc;ng dụng L&aacute; sen kh&ocirc;:</span></u></strong></em></p> <p style="text-align: justify" class="MsoNormal"><em><span style="color: seagreen">- Chữa h&aacute;o kh&aacute;t</span></em></p> <p style="text-align: justify" class="MsoNormal"><em><span style="color: seagreen">- Giảm mỡ trong cơ thể( giảm b&eacute;o) </span></em></p> <p style="text-align: justify" class="MsoNormal"><span style="color: seagreen">- <em>Chữa m&aacute;u h&ocirc;i kh&ocirc;ng ra hết sau khi sinh </em></span></p> <p style="text-align: justify" class="MsoNormal"><span style="color: seagreen">-<em> Chữa mất ngủ </em></span></p> <p style="text-align: justify" class="MsoNormal"><em><span style="color: seagreen">- Chữa sốt xuất huyết </span></em></p> <p style="text-align: justify" class="MsoNormal"><span style="color: seagreen">- <em>Chữa chảy m&aacute;u n&atilde;o v&agrave; c&aacute;c biến chứng k&egrave;m theo ở bệnh nh&acirc;n tăng huyết &aacute;p</em></span></p> <p style="text-align: justify" class="MsoNormal"><em><span style="color: seagreen">- Chữa băng huyết, chảy m&aacute;u cam, ti&ecirc;u chảy ra m&aacute;u </span></em></p> <p style="text-align: justify" class="MsoNormal"><strong><em><span style="color: seagreen; font-weight: normal">- </span></em></strong><em><span style="color: seagreen">Chữa ho ra m&aacute;u, n&ocirc;n ra m&aacute;u</span></em></p> <p style="text-align: justify" class="MsoNormal"><br /> <span style="color: seagreen">* </span><strong><em><u><span style="color: red">C&aacute;ch sử dụng</span></u><span style="color: red">:</span></em></strong></p> <p style="text-align: justify" class="MsoNormal"><span style="color: seagreen">D&ugrave;ng l&aacute; sen sấy kh&ocirc; đun lấy nước uống thay tr&agrave; l&aacute; vối h&agrave;ng ng&agrave;y hoặc cho một gi&uacute;m nhỏ v&agrave;o t&aacute;ch(ly) rồi h&atilde;m với nước s&ocirc;i, sau khoảng 2 - 5 ph&uacute;t th&igrave; uống. Uống thường xuy&ecirc;n v&agrave; li&ecirc;n tục sẽ giảm lượng mỡ dư thừa trong cơ thể đ&aacute;ng kể, gi&uacute;p bạn c&oacute; th&acirc;n h&igrave;nh khỏe v&agrave; đẹp (khi pha c&oacute; thể cho th&ecirc;m v&agrave;i nh&aacute;nh cam thảo uống sẽ ngon hơn)</span></p> <p style="text-align: justify; background: none repeat scroll 0% 0% white" class="MsoNormal"><span style="color: black"><br /> <br /> </span></p>

THÔNG TIN NGƯỜI GỬI:

- Tên DN/Cá nhân: Nguyen Thi Kieu Diem
      - Địa chỉ: 162 Tôn Đức Thắng- Đống Đa- Hà Nội
      - Điện thoại: 01695 746 996 - Fax:
      - email: kieudiem19@gmail.com

Đang tải...