Bán Và Cung Cấp Gà Tân Châu đây !!!!!!!!!!!!!

cần bán vài em trống điều nọc tân châu , anh em nào có nhu cầu vui lòng qua xem gà tại quận 7 nha , cuối đg huỳnh tấn phát ngay cầu phú xuân alo 01229085962 mình sẽ ra đón ! gà ra giá mềm ,mã đụng đất có chưa đụng và vài tháng nữa mới đụng có luôn nha ! dâu trích có đủ . cám ơn anh em đã quan tâm làm vài hình tượng trưng nha

ovaodc

Nghiệp dư
up phụ gà đẹp
nhìn mê quá đi mất
---------------
giá cả như nào mình đang quan tâm gà tầm 3-5 tháng cũng được

Last edited:
Gà đẹp Quá, Giá Sao Bác Cho Vào Hộp Thư Giúp Em Với
Gà Mái , Gà Khoang 3-4 Tháng, Gà Trống Nọc!
mình kg biết pm bạn ơi ! thông cảm nha , alo cho mình hoặc chạy qua xem đi bạn ! đã có gà 2 tháng cực đẹp bổn tốt giá mềm và gà đủ lứa . xem tận mắt dể hơn bạn ơi ! ở xa mình sẽ tự fix tiền xăng cho tất cả các bạn ! cám ơn bạn đã quan tâm !
---------------
ok lát nữa mình alo cho bạn nhé
cám ơn anh !!!!!!

Last edited:
làm thêm vài em để thay đổi không khí nè !

chuối lữa 6 tháng mồng vua(chà) chân vg , mặt râu lông ống còn cả đống luôn nha !

em này chuối gấm 3,5 tháng ,lông đuôi dài hơn 20 rồi .

mái trích kg râu , chân đẹp ! chuẩn bị đẻ lưa đầu .

gà con còn ít nhưng chất lượng khá cao nha , anh em nào nhanh tay thì còn chậm là phải đợi 1 tháng nữa đó ! cám ơn các bạn đã quan tâm và ủng hộ ! giá cả xin vui lòng đến xem trực tiếp nhé ( giá sẽ tốt hơn)

cần bán vài em trống điều nọc tân châu , anh em nào có nhu cầu vui lòng qua xem gà tại quận 7 nha , cuối đg huỳnh tấn phát ngay cầu phú xuân alo 01229085962 mình sẽ ra đón ! gà ra giá mềm ,mã đụng đất có chưa đụng và vài tháng nữa mới đụng có luôn nha ! dâu trích có đủ . cám ơn anh em đã quan tâm làm vài hình tượng trưng nha

Giá cả thế nào? bạn mail cho mình giá cái nha. mail:phongtranvns@yahoo.com.Thanks

up chào tất cả anh em nhé mình thêm vài tấm nữa nè ! có gà con lại nữa nha bà con số lượng kg nhiều nhưng chất lượng thì có nha !

CÁM ƠN MỌI NGƯỜI ĐÃ QUAN TÂM !

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH