Bán Bán vịt uyên ương và các loại vịt kiểng đẹp và độc đáo khác.

Bạn ơi cho mình gửi thêm 1 hình để bổ sung cho bộ ảnh vịt đẹp nha bạn. Mình bổ sung thôi chứ mình chẳng buôn bán gì trong topic của bạn đâu nha. Mình mới nuôi sinh sản được loại vịt này cũng hơi lạ mắt đấy. Con này người ta gọi là con bồng bồng ...

--------

Có thể cho vịt uyên ương của bạn lai với con bồng bồng này, sẽ tạo ra 1 dòng vịt mới và đẹp lắm đó. Con này có người còn gọi nó là con vịt uyên ương đen trắng đấy các bạn à

con nay la mong ket, o dau ma trang co tu bac vao nam deu co ca ,, cac nha hang ban chim troi deu co, thit no an rat thom ngon,loai nay nuoi sinh san kho day, bannuoi sinh san dc la tot roi,,

Vịt đẹp đã rời chuồng về tổ mới khá nhiều rồi,còn ít cặp thôi nhé....

Cám ơn các Anh, chị đã ghé ủng hộ tk.........

Bạn có thể cung cấp thông tin về cách nuôi, thức ăn, chuồng trại, nhiệt độ v.v.... để chuẩn bị trước khi mang vịt về nuôi không?

Bạn có thể cung cấp thông tin về cách nuôi, thức ăn, chuồng trại, nhiệt độ v.v.... để chuẩn bị trước khi mang vịt về nuôi không?
- ồ rất vui được giao lưu với bạn hoang khang,cám ơn bạn củng đang quan tâm tới giống Thuỷ cầm dễ thương này....
- giống này khoảng 2 năm nay các trại,củng như các nhà có đều kiện thích nuôi và đang nuôi được là do chúng củng dễ thích nghi đều kiện ăn ở bất cứ đâu,và chịu lạnh củng tốt...Mặc dù trên wikipedia nói chúng ăn các loại hạt,và côn trùng,quả sồi....nhưng do cách thuần bên Châu á,nhất là Thái khác với bên Châu Âu nhiều nên chúng củng đã thích nghi tốt,hiện giờ tk và các khách nuôi chơi khác củng đều cho ăn cám gà,lúa nước,và thả cá chép nhỏ cho chúng bơi và bắt ăn....nếu bạn có đều kiện thì có hồ,đìa thiên nhiên càng tốt,còn chúng là loài kiểng size nhỏ nên hòn non bộ đang thả cá chép Nhật vẫn rất rộng đối với chúng,riêng tk chỉ tạm trữ và chia lại cho khách hàng thì chúng vẫn sống và bơi tung tăng trên khay nước 25x40 bình thường.nhiệt độ không lo bạn ơi,chúng sống ngoài trời rất giỏi.

Vịt uyên ương đã vào mùa đẻ mới....
Chúc quý khách hàng của tk...và của trại khác một mùa sinh sản tốt.
Vịt uyên ương đã hết hàng trước tết....rất cám ơn quý khách hàng đã ghé tham quan và ủng hộ THANKYOU.

Kiếm chi mấy con đó dysjn ơi.....đã khó còn bị klam dòm ngó nữa...hihi
Chơi uyên ương và vịt gỗ cho nó lành...

Back