Bầu Cử Hội Trưởng Của Hội Nuôi Gà VIỆT NAM

Bầu Cử Hội Trưởng Của Hội Nuôi Gà VIỆT NAM

em Xin kính chào bà con .hôm nay đúng như dự kiến là tổ chức bầu lại hội trưởng mới của hội Nuôi Gà VIỆT NAM lên bây giờ em xin được tuyên bố bắt đầu bầu cử từ giờ phút này mọi người có thể tìm ra cho mình một Hội Trưởng mới cho hội để hội được phát triển và vươn lên tầm cao mới cho hội
em biết vẫn còn thiếu một số người có rất nhiều đóng góp cho hội nhưng hiện tại em không nghĩ được ra ai nữa để tham gia là ứng cử viên rất tiếc em không thể nghĩ ra và thành thật xin nỗi một số nhưng cá nhân đó ........rất buồn vì đã đã bỏ qua những thành viên đã có công lao góp phần xây dựng Hội và có lòng giúp đỡ mọi người

những thành phần ửng cử viên tham gia bầu cử là

1.TRƯỞNG BAN TUYÊN TRUYỀN: HOANGTUCANTHO
2. TRƯỞNG BAN THÔNG TIN DỊCH BỆNH: NGUYENBIEU1984

3. TRƯỞNG BAN THÔNG TIN KỸ THUẬT: LEMINHTHANH_TH

4. TRƯỞNG BAN KỸ THUẬT TIÊN TIẾN:TRUNGTHANH1986
Trưởng Ban Ban khoa học và công nghệ : a p c
5.
LyHien : tuy bác ây không làm trưởng ban gì nhưng trong thời gian qua bác ấy đã đóng góp rất nhiêu cho hội lên bác ấy có thể tham gia bầu cử hội trưởng
6. n_hung_cj em cũng thấy bác ấy cũng rất hay đóng góp ý kiến và chia sẻ kinh nhiệm với mọi người cũng có chút đóng góp với hội lên bác ấy cũng có thể tham gia bâu cử lần này

ngocphucit
: bác ấy cũng giống mọi người rất tích cự trong việc chia sẽ kiến thức chăn nuôi với mọi người lên em cũng muốn đưa bác ấy vào thành phần ửng cử viên tham gia bầu cử

em đã có lựa chọn từ lâu cho mình rồi híc. đó là bác HOANGTUCANTHObác ấy là người có năng lực và có tâm huyết vớ hội và cũng là người xứng đáng em nghĩ bác ấy sẽ mang tới nhiều điều tốt đẹp cho hội trong tương lai và cũng là người có thể giúp hội phát triện lớn mạnh hơn rất nhiều so với bây giờ

rất mong mọi người bình chọn thật sáng suốt để tìm ra người sứng đáng với chức vụ
lếu có gì mọi người còn thắc mắc thì cứ chao đổi tại đây

bác khu thuy du ơi sao phần châu hỏi ở bình chọn em viết hết sao lại thiếu mấy kí tự ạ
bạn hãy tìm ra một người có tâm huyết và là người có năng lực để giúp hội phát triển

Last edited:
mình nghĩ nếu có bình chọn lại thì kết quả mọi người cũng đã đoán được rồi.Mình vote một phiếu cho hoangtucantho.:6^:.Còn bản thân mình,mình mới nuôi nên chưa có kinh nghiệm gì để đóng góp cho hội nhưng mình sẽ cố gắng học hỏi để có thể sau này góp sức để hội nuôi gà ngày một phát triển.Chúc các bác một ngày nghĩ lễ vui vẻ nhéB)

mình nghĩ nếu có bình chọn lại thì kết quả mọi người cũng đã đoán được rồi.Mình vote một phiếu cho hoangtucantho.:6^:.Còn bản thân mình,mình mới nuôi nên chưa có kinh nghiệm gì để đóng góp cho hội nhưng mình sẽ cố gắng học hỏi để có thể sau này góp sức để hội nuôi gà ngày một phát triển.Chúc các bác một ngày nghĩ lễ vui vẻ nhéB)
bác đừng buồn nha 6 thàng sau nữa lại có cơ hội mà hic
còn về kinh nhiệm từ từ bác sẽ có mà cái này cũng không quan trong trong bầu cử hội trưởng

Bầu hội trưởng cho bác hoangtucantho vì những đóng góp của bác ấy cho hội
bầu bác leminhthanh_th chức hội phó khu vực phia bắc, bác nguyenbieu1984 hội phó khu vục phía nam (em đưa ý kiến khu vực không phải phân biệt mà là để dễ dàng đứng ra tổ chức off nếu có thể).
Các trưởng ban các bác đưa lên danh mục ứng cử đi để xem có ai xung phong làm thì đăng ký còn không các bác trên kiêm phụ trách luôn

Hic, hay thật sao hoangtucantho lại khách sáo thế, cảm ơn bác đã vote cho em một phiếu nhé.
Cả nhà bình chọn cho hoangtucantho nhé.

Cám ơn mọi người đã ủng hộ.
Chỉ biết cuối đầu cám ơn sự tin tưởng và em sẽ cố gắn hết sức..
leminhthanh_th đã viết:
Hic, hay thật sao hoangtucantho lại khách sáo thế, cảm ơn bác đã vote cho em một phiếu nhé.
Cả nhà bình chọn cho hoangtucantho nhé.

Đã vote cho Th đầu tiên đó..hi hi..

Cám ơn mọi người đã ủng hộ.
Chỉ biết cuối đầu cám ơn sự tin tưởng và em sẽ cố gắn hết sức..

Đã vote cho Th đầu tiên đó..hi hi..
Cả Hội đều tin tưởng Bác, Bác chuẩn bị đi là vừa nhé.

Cuối cùng thì cũng đã tìm dc người tài để đảm nhiệm chức vụ khó khăn này
Chúc bạn làm tốt công việc để giúp đỡ diễn đàng cũng như hội chúng ta ngày 1 phát triển nhé.

tôi cũng không biết phải chúc mừng hay ... với tân hội trưởng nữa vì khi vào chức vụ này quyền lợi thì ko có mà nghĩa vụ thì quá nhiều. mong sao cái tâm sẽ vượt qua tất cả. chúc hội ta ngày càng phát triển với sự cố gắng của tất cả anh em.

chúc mừng anh em Hội Gà có hội trưởng mới. Do không có thời gian để tham gia diễn đàn thường xuyên, nhưng mình vẫn luôn tin vào nhiệt huyết của các anh em trong Hội. Để tao sân chơi và trao đổi kinh nghiệm chăn nuôi cho các Hội viên Agriviet và anh em chăn nuôi gà nói chung.
Nhiết huyết, sức trẻ và ham mê học hỏi đó chính là yếu tố phát triển vượt bật của Hội chúng ta.

Chào cả nhà,

Theo ý tôi thì bầu anh hoangtucantho là ok rồi, bao nhiêu chuyện anh làm tất cả cũng vì hội mà. Chúc anh sớm và hoàn thành tốt nhiệm vụ "bị" giao này nhé!

Thân!

Chào cả nhà,

Theo ý tôi thì bầu anh hoangtucantho là ok rồi, bao nhiêu chuyện anh làm tất cả cũng vì hội mà. Chúc anh sớm và hoàn thành tốt nhiệm vụ "bị" giao này nhé!

Thân!

Thiệt là thích từ "bị giao" này...dù sao thời gia rãnh của em cũng có việc để làm..lại còn được học hỏi kinh nghiệm của mọi người. Anh ngocphucit bí ẩn quá...chẳng biết qua Cần Thơ muốn gặp anh phải như thế nào...^_^

em xin nỗi mọi người vì trong thời gian này không thể trả lời được và sắp tới cũng vậy
chuyện bầu cử có nẽ mọi sự phải nhờ cậy mọi người vậy à thời gian kết thúc bầu cử em cũng không biết phải bao nhiêu ngày là thích hợp thôi vạn sự phải nhờ cậy mọi người vậy vì máy tình của em vẫn bị hỏng + điện lưới quá yếu lên không thể online thường xuyên được

em xin nỗi mọi người vì trong thời gian này không thể trả lời được và sắp tới cũng vậy
chuyện bầu cử có nẽ mọi sự phải nhờ cậy mọi người vậy à thời gian kết thúc bầu cử em cũng không biết phải bao nhiêu ngày là thích hợp thôi vạn sự phải nhờ cậy mọi người vậy vì máy tình của em vẫn bị hỏng + điện lưới quá yếu lên không thể online thường xuyên được
Mua 1 cái ổn áp 10kg khoãng 4tr thêm 1 em i5 thôi là giải quyết dc vấn đề liền ak

Cho tui ứng cứ với chứ, mấy ông ở Liên đoàn bóng đá đâu có biết đá banh đâu mà cũng đắc cử ầm ầm đó kìa ! hi hi .
Tui chọn Hoangtucantho, chú dốc sức lo cho Hội nuôi gà đi, việc ở triều đình để tui .

Thiệt là thích từ "bị giao" này...dù sao thời gia rãnh của em cũng có việc để làm..lại còn được học hỏi kinh nghiệm của mọi người. Anh ngocphucit bí ẩn quá...chẳng biết qua Cần Thơ muốn gặp anh phải như thế nào...^_^

Phúc tui cũng muốn gặp bác để tán gẫu nhằm học thêm kỷ thuật nuôi gia cầm. Buổi trưa nào nếu có mặt ở Cần Thơ thì alo 1 phát, gặp nhau ucf nha! Phúc đang công tác tại Vinatexmart Cần Thơ đó.

Cuối cùng là ai làm Hội trưởng, hội phó, ... ?
Làm gì thì làm cũng để cái chưng Chuyên viên mổ ... thịt (không khám) cho tui đó nghe, bi nhiêu thì bi còn bi nhiêu ... ghi ! hihi

hoangtucantho hội tủ mọi yếu tố.yếu tố quan trọng nhất là rất nhiệt tình chỉ dậy a em chưa hiểu biết và có thắc mắc chưa đc giải đáp. <input name="optionnumber[1]" value="yes" id="cb_optionnumber_1" tabindex="1" type="checkbox"> HOANGTUCANTHO đã bình chọn

Back