BD -Bán rắn ri cóc vàng ( có hình )

• Thread starter minh hoang
  • Ngày gửi
M

minh hoang

Guest
mình có 1 con rắn ri cóc vàng bắt ngoài tự nhiên cân nặng tầm nửa kg ,ae nào cho mình giá tốt và để lại số dt mình sẽ liên lạc.nếu dc coi hàng ở bình dương.ko mua xin úp hộ mình cám ơn !

Last edited by a moderator:
Nó Là Con đực Hay Cái Vậy Bạn
Bạn Tự Cho Giá đi Rùi Ae Còn Thương Lượng

mình củng ko biết đực hay cái nửa,bạn giúp mình cho cái giá luôn nha,cám ơn bạn đã xem tin và úp hộ mình

bạn carem vn nhìn hình vậy mà biết đực cái .chỉ mình với bạn ơi

Rắn cái có thân mình ở giữa to hơn. Trong hình, con rắn có đuôi dài, thon, mình thon dài từ đầu đến đuôi là con đực. Còn con cái có cái đuôi ngắn, nhỏ, mình to.

Gần nhà mình có chỗ thu mua rắn, nên mình biết.

Rắn cái có thân mình ở giữa to hơn. Trong hình, con rắn có đuôi dài, thon, mình thon dài từ đầu đến đuôi là con đực. Còn con cái có cái đuôi ngắn, nhỏ, mình to.

Gần nhà mình có chỗ thu mua rắn, nên mình biết.
cám ơn bạn nhiều !

phàm trên đời này các gì nó cũng có cái giá của nó.
em Rắn này đẹp đó các bác nhưng em xem hời nảy giờ mà chưa thấy ai cho cái giá hết trơn!
xin các bác cho cái giá mọi người tham khảo đi!

Last edited:
phàm trên đời này các gì nó cũng có cái giá của nó.
em Rắn này đẹp đó các bác nhưng em xem hời nảy giờ mà chưa thấy ai cho cái giá hết trơn!
xin các bác cho cái giá mọi người tham khảo đi!
cám ơn bạn linhen1986.con này quả thật mình củng ko biết giá trị thật nó như thế nào.nhưng nếu có ace nào muốn mua cho mình xin cái giá nếu dc mình bán .cám ơn mọi ace đã quan tâm

cám ơn bạn linhen1986.con này quả thật mình củng ko biết giá trị thật nó như thế nào.nhưng nếu có ace nào muốn mua cho mình xin cái giá nếu dc mình bán .cám ơn mọi ace đã quan tâm

theo bạn bao nhiêu là được giá vậy?
mình cũng thích chơi những em hàng độc lắm nhưng chơi thì chơi. con mua thì cũng phải có giá cả niêm iết hăn hòi
biết giá còn về nói với Vợ yêu ở nhà một tiếng nữa chú. hihihih!!!
Mấy bả mà không cho thì sao mà mua!!!:D:D:D

Back