• Bến Tre_ Âm thanh tuyển chọn cho anh em sưu tầm.

Thảo luận trong 'Muabán Máy móc, dụng cụ, cơ khí nông nghiệp' , 7/6/15

1. Lê Nhật Tâm Nhà nông tập sự

Xin chào các anh em gần xa.
      Sau đây là 1 số món mà em sưu tầm và muốn chia sẽ cho amh em nào cùng sở thích.
      Hàng có sao nói vậy, hình thật ko chỉnh sửa. mua bán nhanh lẹ ko lăn nhăn 2 lời đâu nha.

1a/ Ampli 6800II zin từng con điện trở và còn rất mới, anh em nào mới biết chơi nên sắm để đở đóng học phí nhen.
      Giá 1.7 triệu

[​IMG][​IMG]

1b/ pioneer 7800II nguyên zin và đây chính là huyền thoại.ampli huyền thoại nên em xin ko nói nhiều mà chỉ nói tình trạng máy của riêng em thui.
      1/ Mặt mài ko trầy dù chỉ 1 vết nhỏ
      2/Chữ rỏ ràng như hình
      3/ Sò công suất nguyên zin
      4/ Đồng hồ hoạt động nghiêm chỉnh

[​IMG][​IMG][​IMG]Giá bán 6,2 triệu cho anh em nào đam mê.
      Xin đừng nhắn tin trả giá rồi tắt máy nha ah em.<font size="4">[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
      Giá cho 1 cái đẹp như mơ là 6,7 tr [​IMG]

3/ Ampli sansui anpha 607 KX, công xuất 250w, rất hợp với loa pioneer hoặc onkyo D500II nha anh em.
      giá 6,5 triệu
      [​IMG][​IMG][​IMG]

5.a/ Ampli karaoke nhật BMB 150w hàng zin và rất đẹp, thích hợp karaoke gia đình, đặc biệt Echo cho ra tiếng hát rất hay, và ampli Việt Nam thì thui khỏi so sánh chi cho mệt.
      Giá 2,7 triệu vì vốn em đã 2,5t rùi nha anh em.[​IMG]

- Xin vui lòng gọi cho em: 0984393819 or 0943393819, Lê Nhật Tâm
      ĐC: 26, Thủ Khoa Huân, P3, Tp. Bến Tre
      Ae nào vô coi xin úp dùm em cho em nó mau ăn chống lớn ạ, trả lễ 100% [​IMG]

Còn rất nhiều hàng bên dưới nha các bác !

Đang tải...
    2. Lê Nhật Tâm

Lê Nhật Tâm Nhà nông tập sự

1/ Ampli Onkyo 924 mặt vàng sang trọng thích hợp cho anh em nào trưng bày phòng khách. CS 110W đánh với loa Diatone hay onkyo thì tuyệt.
      Giá bán 2,5 trệu
      [​IMG][​IMG][​IMG]
      2/ Ampli pioneer 7000 công suất 135w thích hợp nhiều cặp loa 30cm.Tuy thấy em nó nhỏ vậy mà em nó mang tâm hồn cao cả, như những con sò xanh đen tuyệt vời.
      Gá bán 2,3 triệu
      [​IMG][​IMG][​IMG]

Ampli pioneer SA 6000 hàng campu mới về, hàng đẹp còn mới toan ốc đít chưa mở, anh em nào đồng ý giá em sẽ mở ra cho coi. Linh kiện còn rất mới, sắt si còn long lanh ko 1 vết sét. Hàng bao zin ko sửa chữa dù chỉ 1 dấu hàn, ai phát hiện có dấu hàn em tặng cái ampli.[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
      Giá bán 1.9 triệu
      3/ Ampli Trio KA 770 công suất khủng 240W, dư sức chọi mấy em loa 30cm nhe các anh, đặc biệt sử dụng 2 con exteka của hảng luôn.
      Giá bán 2,5 Triệu
      [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Cd yamaha cdx 600 còn lung linh. Đĩa nào cũng đọc hết, bao anh máy nguyên zin chưa sửa chữa gì.Âm thanh dày dặn nhưng cũng không kém phần chi tiết. Cho tiếng bass nhẹ nhàn.
      Giá mong muốn 1.7t (quá rẻ xin đừng trả giá nữa)[​IMG][​IMG][​IMG]

Vẫn là hàng campu
      2 CD denon 800 và 830 tình trạng như hình, mắt ko kén đĩa bất cứ lọai nào luôn nha các anh.
      Bán đồng giá 1,5 triệu
      i[​IMG][​IMG][​IMG]
      Hàng mới về nên em bán bao zin toàn bộ những sản phẩm trên.

3. Lê Nhật Tâm

Hàng đã cũ theo năm tháng nhưng hoạt động thì nghiêm chỉnh, không 1 chút lỗi lầm nào hết. Hàng em vừa thu lại nên anh em xem sẽ rỏ, em chưa vệ sinh luôn, chỉ chủ yếu kiễm tra chất lượng là chính.(em bảo đảm về chất lượng)Lưu ý: sò công suất nguyên zin, đúng thông số luôn nha anh em.
      Mặt mũi rất đẹp trai
      Các chức năng hoạt động nghiêm chỉnh, đèn đồng hồ vẩn zin.
      Anh em nào ít tiền mà muốn sở hửu huyền thoại thì đến với em.
      [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
      Ban gia 5,5t
      Xin anh em đừng trả giá quá đáng.Ampli Pioneer 7800 (hàng bờ) nhưng quá đẹp anh em ơi !
      - Ampli này thì em ko cần giới thiệu mà xin nói tình trạng máy em thui ạ.
      - Máy vừa thu lại của 1 anh đẹp trai cực kỳ nên ampli cũng đẹp ko kém, đặc biết linh kiện và sắc xi còn mới toan (như hình), Mặt mũi đẹp trai vô cùng. Sò công suất thì vẫn chưa có dấu hiệu mở ra luôn nha anh em, và đặc biệt em nó thuộc dòng tăng phô vàng luôn nha mí anh. Giống 7800ii tăng phô vàng..
      Hình thật, có sao nói vậy cho anh em ở xa khỏi phải bân khuân.
      - Giá em thu lại là 3,5t rồi nên anh em cứ cho giá hợp lí mà anh em còn bán lại có lời thì cứ nt hay inbox cho em.
      - Em đã viết rỏ ràng mong anh em đọc kỹ hãy nhắn tin hay comen góp ý, Ae cứ trả giá thoải mái con gà mái nhưng phải lịch sự nha.
      Tất cả tin nhắn hay inbox em đều trả lời tất cả.
      Mong được tiếp chuyện anh em audio gần xa.

Hàng mới về đẹp quá anh em ơi !
      [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]Bác nào comen hay úp hộ giúp em, em sẽ trả lễ 200% để gọi là đoàn kết.

4. Lê Nhật Tâm

6. Đầu cd pioneer T07 A lung linh như Ngọc Trinh, hàng ship từ đường hàng không nên ko có 1 vết trần nào cả.
      Giá 14,2 triệu
      [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

7. Loa pioneer cs 88 còn rất đẹp
      Giá 9.5 triệu
      [​IMG][​IMG][​IMG]
      8. Loa pioneer cs 8 thùng con tương đối có tân trang phí sau tí
      Giá bán 6,5t
      [​IMG][​IMG][​IMG]