Hỏi đáp Bệnh crd trên gà

Chào ace,
Ace cho em hỏi về kháng sinh tilmicosin mua ở đâu khu vực tây Ninh hay Bình dương vì gà em bị bệnh crd chữa hoài ko dứt được.
Thanks ace.

Chào ace,
Ace cho em hỏi về kháng sinh tilmicosin mua ở đâu khu vực tây Ninh hay Bình dương vì gà em bị bệnh crd chữa hoài ko dứt được.
Thanks ace.

Cố gằng tìm xem trên đó có bán Micosin ( 1 mũi tên trúng 2 đích )- tilmicosin có trong Micosin - trước đây mình xài nhiều loại , mà k có loại nào mình thấy an tâm với CRD . khi xài Micosin thì CRD đối với mình " chỉ là chuyện nhỏ " ! keke

Nếu mua không có thì xuống đây bao mình ăn 1 tô bánh canh thì mình chỉ chỗ mua cho !!! keke
( troll thôi chứ tiệm thuốc dính vách với tiệm bánh canh ở thị trấn Trảng Bàng )

Anh có thể chỉ tiệm bánh canh tt Trảng Bàng ở đâu ko? Có gần chợ Trảng Bàng ko?
ax , " có thực mới vựt được đạo " - xuống đây alo tui ăn bánh canh rồ tuii chỉ cho !!! keke ,

đùa thôi chứ xuống chợ cũ Trảng Bàng , hỏi bánh canh 2 Tô , tiệm thuốc Vĩnh Lộc nằm cùng dãy và cách tiệm bánh canh 2 căn nhà ! giá 80k/50ml nhé !

ax , " có thực mới vựt được đạo " - xuống đây alo tui ăn bánh canh rồ tuii chỉ cho !!! keke ,

đùa thôi chứ xuống chợ cũ Trảng Bàng , hỏi bánh canh 2 Tô , tiệm thuốc Vĩnh Lộc nằm cùng dãy và cách tiệm bánh canh 2 căn nhà ! giá 80k/50ml nhé !
Ok Cám ơn anh nhiều nhé, không biết anh bao nhiêu tuổi, em sinh năm 86, hôm nào rảnh em xuống anh em ra cafe bàn chuyện chăn nuôi anh nhé.

Ok Cám ơn anh nhiều nhé, không biết anh bao nhiêu tuổi, em sinh năm 86, hôm nào rảnh em xuống anh em ra cafe bàn chuyện chăn nuôi anh nhé.

anh sn 86 zj nhỏ hơn e 1 năm rùi ,dạ e sn 87 ! keke

rất sẳn lòng ! nhưng e k rảnh giờ hành chính nhé ! ban ngày đi làm công nhân cho 1 cty ở Khu Công Nghiệp Trảng Bàng , chăn nuôi vài con gà chỉ là làm để thỏa mãn đam mê và tăng thêm thu nhập nên k có nhiều kinh nghiệm lắm ! e chỉ nuôi

Back