Bếp hóa khí

• Thread starter mpdbiogas
  • Ngày gửi
Chào các bác!
Tôi đang nghiên cứu và sản xuất thử bếp hóa khí. Không biết bác nào có kinh nghiệm sử dụng bếp này góp ý cho Tôi với?

ai có cấu tạo chi tiết của bếp đốt không chia sẻ để mọi người tham khảo với . giá hơi mắc, muốn xem chi tiết về để chế có được không ah

Có thể tự chế tạo được dùng khá ổn!
nhà em nấu rượu em cũng đang đau đầu về vấn đề chất đốt , thì nhìn thấy cái này như mở lòng , em ở tận đak lak , hi vọng tương lai bác có thể tư vấn giúp em
em cảm ơn

Chào bạn mình đang bán bếp này tại Hải Phòng nhưng phải thừa nhận là giá thành chưa thật phù hợp với thu nhập của bà con nông dân.
Mình đã cung cấp mẫu cho hàng xóm xung quanh tự chế thì đều thành công!Giá thành cũng giảm chỉ còn khoảng hơn 1 tr
Bạn có thể tham khảo thêm thông tin ở đây : Đang chuyển hướng
Trong khi chế tạo có gì vướng cứ alo
Nếu ở Hải Phòng thì qua xem mẫu về làm cho chuẩn

Có thể tự chế tạo được dùng khá ổn!

vì trong em vật liệu làm cái này ko có , em đang tính làm cái bình chứa liệu kia bằng bi giếng loại nhỏ dc ko
nó có yêu cầu giữ nhiệt hay chỉ có tác dụng giữ khói
mong bác hồi âm
em cảm ơn
Chào bạn mình đang bán bếp này tại Hải Phòng nhưng phải thừa nhận là giá thành chưa thật phù hợp với thu nhập của bà con nông dân.
Mình đã cung cấp mẫu cho hàng xóm xung quanh tự chế thì đều thành công!Giá thành cũng giảm chỉ còn khoảng hơn 1 tr
Bạn có thể tham khảo thêm thông tin ở đây : Đang chuyển hướng
Trong khi chế tạo có gì vướng cứ alo
Nếu ở Hải Phòng thì qua xem mẫu về làm cho chuẩn

Back