Bị mất hình trên Photobucket

Thuy-canh

Nông dân @
Tui muốn chuyển hình lên Agrivet, thì hết hồn: Hầu hết hình của tui ở Photobucket bị mất tiêu. Vậy có bà con biết, giúp dùm:
- Có thể lấy lại các hình bị mất không?
- Làm sao ngăn không cho hình bị mất nữa?
Tui cám ơn bà con rất nhiều!
Thân.

Last edited:

Thuy-canh

Nông dân @
Cái này thầy email cho tuongkha là giúp được thầy liền. E thì chịu cái khoản này.
Cám ơn Dũng, Dũng khỏe?
Mấy hình tui chụp về trồng-trọt, tui Up-load lên Photobucket. Vừa rồi tui được môt cái Mail của Photobucket, nói tui nên cần đóng tiền, đâu có ít đâu em? Tui vò-vịt không trả lời! Tưởng là họ nói "theo quen miệng thôi" ai dè họ làm thật!
Dũng có cách nào giữ hình cho an-toàn không em?
Thân.

sv.dung

Nhà nông tập sự
Cám ơn Dũng, Dũng khỏe?
Mấy hình tui chụp về trồng-trọt, tui Up-load lên Photobucket. Vừa rồi tui được môt cái Mail của Photobucket, nói tui nên cần đóng tiền, đâu có ít đâu em? Tui vò-vịt không trả lời! Tưởng là họ nói "theo quen miệng thôi" ai dè họ làm thật!
Dũng có cách nào giữ hình cho an-toàn không em?
Thân.
Em thường quản lý trong máy tính. Với 1 cái nữa là facbok nếu mất cái này thì còn cái khác.
Trường hợp như thầy thì em chịu
Chúc thầy mạnh khỏe.

Thuy-canh

Nông dân @
Em thường quản lý trong máy tính. Với 1 cái nữa là facbok nếu mất cái này thì còn cái khác.
Trường hợp như thầy thì em chịu
Chúc thầy mạnh khỏe.
Cám ơn em! Hì hì! Tui lưu trong máy tính. Cái máy tính cũ đã bị "xi-cà-que", trở thành sắt vụn rồi! Mất hết luôn! Để tui lôi cái máy cũ hơn nữa, xem có còn gì không?
Thân.

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH