binh duong-bán rắn ráo trâu(hổ vện, long thừa)

• Thread starter hoangthanh@
  • Ngày gửi
anh hoàng thanh cho em hỏi,rắn cái có trứng anh bán bao nhiêu 1kg vậy.e mới tập nuôi vốn không nhiều,em hỏi để chuẩn bị vốn mong anh trả lời cho em biết,cám ơn anh nhiều.
Chào bác, em trả lời giúp cho. Rắn hổ trâu loại từ 0,3 cho đến 0.9 là 400 ngàn đồng cho đến 450 ngàn đồng / 1 kg tùy chỗ; rắn hổ trâu loại trên 1 kg là 500 ngàn đồng / 1 kg tùy chỗ; rắn hổ trâu đang mang bầu-chắc chắn có trứng là 700 ngàn đồng / 1 kg. Tuy nhiên, không nên mua loại rắn đang mang bầu bởi vì khi vận chuyển, thay tổ mới, khi bắt thì sẽ rất dễ làm tổn thương rắn mẹ => tử vong. Tốt nhất nên mua loại trên 1 kg hoặc loại con rắn hổ trâu cái sau khi đẻ trứng thì chắc chắn sẽ phát triển tốt và chắc chắn sẽ đẻ trứng. Thân. phungocvo@yahoo.com

chào thanh, tuần trước tôi có đến chỗ bạn xem rắn và có hẹn với bạn về làm chuồng xong sẽ lên lấy rắn nay bạn nói đã bán hết rắn vậy thì những người như tôi bạn xử lý ra sao cho hợp tình hợp lí chứ (theo tôi được biết thì rắn của bạn vẫn còn và bạn không muốn bán giá cũ nữa chứ chưa hết như bạn nói đúng không)
mong được hồi âm sớm của bạn

đúng là số rắn của tôi hiện nay vẫn còn 1 ít đó là rắn tôi tính đem về bình dương để gây đàn lại nhưng nếu bạn đã nói như vậy thì tôi sẽ để lại 1 ít cho bạn và những người đã đến chỗ của tôi xem, đã làm chuồng nhưng số lượng hạn chế thôi ( không quá 30 con/1 người) và dĩ nhiên là vẫn giá cũ
mong các bác thông cảm

đúng là số rắn của tôi hiện nay vẫn còn 1 ít đó là rắn tôi tính đem về bình dương để gây đàn lại nhưng nếu bạn đã nói như vậy thì tôi sẽ để lại 1 ít cho bạn và những người đã đến chỗ của tôi xem, đã làm chuồng nhưng số lượng hạn chế thôi ( không quá 30 con/1 người) và dĩ nhiên là vẫn giá cũ
mong các bác thông cảm
Em chào anh Thanh, anh còn những còn gần 1 kg hoặc trên 1 kg không? Nếu anh có thì anh nhường cho em. Em rất cám ơn anh nhiều. Thân. phungocvo@yahoo.com

mong các bác thông cảm
tôi cũng có ý định nuôi khoảng 30 đến 50 con thôi chứ chưa dám nuôi nhiều đâu
cám ơn bạn nhiều, ngày mai tôi ghé chỗ bạn để lấy rắn

mong các bác thông cảm
rắn con chừng nào có nhớ alô cho anh nha thanh

hoang thanh đã có rắn con chưa vậy? nhớ để lại cho mình khoảng 50 con nha.
mấy con rắn hôm trước bắt về lúc cho ăn quên đóng cửa chuồng bị mất hết 4 chú. tìm cả ngày không thấy đành bỏ luôn. số rắn còn lại vẫn sống tốt, có cái tìm thức ăn cho bọn này hơi cực.
có rắn nhớ đt cho mình nha thanh

chào a hoàng thành. em ở tận trên daklak. em cần số lượng 50 con hổ trâu về nuôi thử cho biết. không biết a còn giống không ah?

chào a hoàng thành. em ở tận trên daklak. em cần số lượng 50 con hổ trâu về nuôi thử cho biết. không biết a còn giống không ah?
bây giờ số rắn dự định nở trong tháng này đã có người đặt hết rồi. bạn có thể đặt hàng cho đợt rắn tháng 11
ace lưu ý: vì rắn năm nay hao hụt đầu trứng nhiều hơn mọi năm nên những đơn hàng đặt nhiều tôi sẽ bớt lại để chia cho những người khác để mọi người cùng có rắn nuôi, tôi sẽ bù lại cho các bác vào mùa sau với giá ưu đãi mong các bác thông cảm

bạn chỉ rõ ràng thật. tui được mở mang thêm kiến thức. thanks nhìu

chào bạn Tuấn,nếu bạn ở Tiền Giang thì bạn đến trang trại ở xã Lương Hòa Lạc-Chợ Gạo-TG,nơi đó sẽ có những gì bạn cần.Thân

Tôi cần hướng dẫn ấp trứng rắn hổ trâu. Xin các bác hướng dẫn dùm. Cám ơn trước!!!
---------------
Cách nuôi rắn hổ trâu lúc mới nở ??? Xin các bác chỉ giúp!!!

Last edited by a moderator:
lâu rồi không thấy chú thanh nhà ta online
để trao đổi kinh nghiệm với bà con

bây giờ số rắn dự định nở trong tháng này đã có người đặt hết rồi. bạn có thể đặt hàng cho đợt rắn tháng 11
ace lưu ý: vì rắn năm nay hao hụt đầu trứng nhiều hơn mọi năm nên những đơn hàng đặt nhiều tôi sẽ bớt lại để chia cho những người khác để mọi người cùng có rắn nuôi, tôi sẽ bù lại cho các bác vào mùa sau với giá ưu đãi mong các bác thông cảm
Em cũng thích rắn lắm nhưng nuôi chỉ lo nó cắn thôi không biết bác nuôi có bị cắn lần nàn chưa và em ở miền bắc thì có thể mua rắn ở đâu và đầu ra của loài này thế nào bác nhỉ

Chào anh Hoàng Thanh,
Hiện tại Trại rắn của anh đã có giấy chứng nhận do kiểm lâm cấp chưa vậy? em muốn mua vài cặp về nuôi thử để rút kinh nghiệm triển khai nuôi nhiều. Anh hỗ trợ giùm em vấn đề giấy chứng nhận nha.

toi muon nuoi ran ho trau nho cac bac chi rum

[toi muon nuoi ran ho trau nhung ko biet co kho nuoi lam khong va nho csac bac chi dum e
-_--=l:wacko:-=====:1^:

anh o binh duong ma o khuc nao cho dia chi luon duoc ko anh,em muon mua 1 con duc 4 con cai 0,3kg,em moi buoc chan vao nuoi thu chua co kinh nghien anh chi giup em ky thuat nuoi luon duoc khong
traitimleloi@ovi.com

Bài viết có nội dung tương tự
  • Rắn ráo trâu, long thừa bị đẻ non
    • Thread starter ngocphat02
    • Ngày gửi

• Back